Vòng 1 khiếm tốn khiến không ít chị em phụ nữ cảm thấy tự ti, mặc cảm. Nhiều người tìm đến các bài tập vòng 1 tại nhà cải thiện kích thước vòng 1.

Sau đây là một số bài tập vòng 1 tại nhà dành riêng cho những chị em đang mặc cảm vì vòng 1 lép kẹp của mình:

>>> Xem thêm: nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

>>> Xem thêm: thu nhỏ quầng vú ở đâu

>>> Xem thêm: http://nangngucyline.com/

Chống đẩy - bài tập vòng 1 tại nhà giúp tăng vòng 1
Tuy bài tập vòng 1 tại nhà này đơn giản nhưng rất nhiều người thực hiện không đúng, dẫn đến hiệu quả không như mong muốn. Nếu bạn mới tập thì nên đặt một chiếc bục cao khoảng 20 - 30 cm để tập.

+ Tư thế đầu tiên bạn để hai đầu gối quỳ xuống đất, rộng ngang bằng vai, song song với nhau, còn 2 tay thẳng đặt vào bục. Từ vai xuống hông bạn phải luôn giữ chúng theo một đường thẳng.

+ Từ từ bẻ khủy tay vuông góc xuống sâu, đẩy vai về phía trước, hít vào bằng mũi và khi nhấc người lên thì thở ra bằng miệng.

Cách làm vòng 1 to ra với bài tập vòng 1 tại nhà với tạ tay
Tập tạ tay được các chuyên gia thể hình đánh giá là bài tập làm vòng 1 to nở, săn chắc và hiệu quả, đồng thời giúp làm săn chắc cơ bắp. Bạn chỉ cần chuẩn bị 2 tạ tay loại nhỏ (tầm từ 0,5 - 1,5 kg) là có thể bắt đầu bài tập này rồi.

Trước hết, bạn đứng thẳng, hai chân mở rộng bằng vai, nắm chắc tạ theo chiều ngang ở hai bên tay, buông song song theo thân người. Đầu và mắt nhìn thẳng phía trước, đưa tạ ra thẳng phía trước, nắm tạ theo chiều thẳng. Sau đó mở rộng tay kéo hết cỡ sang ngang, đồng thời ưỡn vòng 1, cong mông. Bạn duy trì nhịp thở đều đặn theo nhịp nâng tạ và kéo sang bên. Thực hiện với cường độ nhanh khoảng 20 lần.

Áp dụng bài tập vòng 1 tại nhà này thường xuyên bạn sẽ thấy vòng 1 của mình được cải thiện dần dần đấy!

Phẫu thuật nâng vòng 1 - cách làm vòng 1 tăng kích thước tự nhiên nhanh
Làm thế nào để có đôi gò bồng đảo căng tròn hấp dẫn trong khi bạn đang bù đầu với công việc và những mối lo toan trong cuộc sống, không có thời gian để áp dụng tập vòng 1 tại nhà cải thiện kích thước vòng 1?

Phương pháp nâng vòng 1 là 1 giải pháp cứu cánh dành cho các cô nàng bận rộn - bạn sẽ sở hữu cặp núi đôi căng tròn, gợi cảm chỉ khoảng 90 - 120 phút thực hiện.

Công nghệ nâng vòng 1 với túi gel độn được đặt ở vùng cơ vòng 1 dưới được đánh giá là một trong những cách làm tăng kích thước vòng 1 hiệu quả và tiên tiến hiện nay với nhiều ưu điểm nổi trội như: không xâm lấn, đường rạch được giấu kín không sẹo xấu, an toàn cao đảm bảo chức năng cho con bú và các dây thần kinh cảm giác.

Hiện nay, Bệnh viện Thẩm mỹ là địa chỉ phẫu thuật nâng vòng 1 an toàn, hiệu quả với đội ngũ bác sĩ nhiều năm kinh nghiệm, cùng các thiết bị y tế hiện đại. Sau khi nâng vòng 1 tại BVTM , bạn sẽ sở hữu dáng vòng 1 căng tròn, gợi cảm và cân đối, hài hòa với vóc dáng cơ thể, đẹp tự nhiên như mong ước.