Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Chủ đề: tóc hư tổn

Đang ở
    Thanh Hóa
    tóc uốn sấy đến cháy cả tóc mà một lần phục hồi đã bỉnh thường trở lại thì siêu đẳng quá. Chúc mừng bạn.
    Bà chị mình hành hạ tóc khiếp quá, sau gần 2 tháng kiên trì phục hồi với bộ phục hồi tóc của Ichikami rồi tóc mới trở lại bình thường.

làm gì có chuyện 1 lần it phai 3 lần

Em thấy mỗi khi tóc đã hư tổn thì khó phục hồi lắm.mình phải kiên trì thì mới mong có mái tóc đẹp trở lại các chị ak.
    Tóc đả hư thì đừng cố làm kiểu này kiểu nọ,chỉ làm hư thêm mà thôi.
    Nếu đả bị hư thì các chị cố gắng chăm sóc cho nó tốt tốt chút
    Em thấy có loại hấp ủ dòng siêu chữa trị của godlwell cũng dk đó hoặc là dầu hấp của rolland phục hồi rất tốt(e nhớ của rolland nó có màu xanh nõn chuối thì phải). Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

có lẽ cash làm phục hồi tóc của b chỉ mang tính tạm thời tạo màng bóng bên ngoài thui, chứ thực chất là tóc b đã bị hư từ trong lõi, b nên cắt bỏ phần hư tổn, để tóc mọc dài ra , ăn uong đủ chất, thường xuyên mát xa da đầu đẻ lưu thông máu giúp nuôi tóc, đồng thời b nên dùng dầu dừa ủ tóc hoặc củ xả kết hợp với lá bưởi nấu thành nước gội,

mình cũng nghĩ 1,2 lần không ăn thua gì đâu. Nhất là với tóc cực kì hư tổn như bạn mô tả.
    Đúng như ngochien viet, phần nào hư tổn quá nên cắt đi, phần còn lại chịu khó chăm sóc chút. Bạn mua ủ tóc về, kiên trì ủ tuần 2 lần, sau 1 thời gian tóc bạn chắc chắn sẽ được cải thiện.

Bạn mà tóc uốn muốn giữ nếp và mềm tóc thì dùng cái này cực ok luôn, hoặc tóc xơ , khô cứng thì cũng nên dùng ạ. cái này trong mấy salon tóc dùng rất nhiều ạ. Mình tóc uốn cũng đang dùng e lọ.
    Sau khi gội đầu tóc khô khoảng 70% cho một lượng tinh dầu ra tay ( 1 đến 2 giọt), xoa đều sau đó vuốt lên tóc. Đặc biệt nên ưu tiên tinh dầu lên chỗ phần tóc hư để tóc được chửa trị và nuôi dưỡng ngay lập tức bạn sẽ có được mái tóc bóng mượt. mùi cực dễ chịu không hề hắc nhé
    Thể tích 50ml nhưng dùng cực lâu. mình dùng 1 lọ cũng phải 6 tháng https://www.facebook.com/tinhdauduongtocHN?fref=ts vào đây để tìm hiểu thêm argan vs infuse nhá

bạn thử tới salon Me Too trên dường dương bá trạc,p1 q8 xem, mình thấy bên dó phục hồi tóc hư tổn bằng manicure của Hàn Quốc thấy hệu quả lắm,giữ trên tóc rất lâu mà hiệu quả lần dầu mình thấy duoc ít nhất 50% dấy, bạn tham khao nhe, co gi dt hoi chị chủ ở dó dể dược tư vấn cụ thế,

Bạn dùng tinh dầu thực vật Ichikami dành cho tóc hư tổn nhé. Mình dùng thấy hiệu quả lắm.

Dạo trước tóc mình cũng khô xơ lắm tại vì hết ép xong lại đi làm xoăn thuốc thì k tốt mới được có 6 tháng mà tóc như đống rơm ý, mình đã cắt bớt phần làm xoăn rồi mà vẫn xù lên,làm đủ các kiểu dầu dừa, dầu oliu mà chả thấy khả quan gì cả.Chán về tóc lắm.
    Rồi mình được 1 chị hàng xóm cho dùng thử dầu gội và dầu xả của ý thì phải, mới ngửi mùi mình đã thấy thích rồi, nhưng nghĩ bụng tóc mình thì có mà chỉ có cắt trọc nuôi tóc khác thì mới khá được thôi, dùng lần đầu thì cũng chỉ thấy thơm thơm, cũng chả có gì khác mấy loại dầu gội khác cả.
    Nhưng ông xã mình thích mùi đó, công nhận là mùi thơm thật lên cũng mua về dùng thử ( mua cả bộ cũng k đắt lắm ) mình dùng được khoảng 1 tháng thì thấy tóc bắt đầu cũng mềm ra, khi mình dùng hết 1 bộ là 7 tháng thì thấy tóc bắt đầu vào nếp không còn bị khô, xơ nữa . Kaka đúng là mái tóc là góc con người, tóc mượt tự tin hơn hẳn.và từ đó đến này em đã dùng được 2 năm rồi ạ.Ông xã cứ thích vuốt tóc và ngửi thôi.
    Mẹ nào tóc đang bị xơ làm xoăn và nhuộm nhiều thì nên dùng cái này.