Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi hoang.ngahoang
    Lúc bạn xài voucher giảm vậy chất lượng thế nào bạn? Mình chỉ sợ xài thuốc dởm làm hư tóc thôi chứ làm đẹp,tóc khỏe thì mình chẳng tiếc
    mình làm hồi tháng 3,lúc salon còn ở Trần Minh Quyền,voucher 185k,bù thêm tiền cắt .Anh Tùng cắt đẹp ,tóc giữ được nếp. Salon dùng thuốc tốt,không phân biệt có voucher hay không,nhân viên thân thiện ,bạn an tâm

Hi thank ban, tại bữa giờ mê mấy kiểu tóc salon này up trên. fb quá, đang có nhu cầu làm phồng tóc như mấy mẫu đã up , thấy bạn nói vậy cũng an tâm, tuần này sẽ thử xem sao.hi

Trích dẫn Gửi bởi araarale
    mình làm hồi tháng 3,lúc salon còn ở Trần Minh Quyền,voucher 185k,bù thêm tiền cắt .Anh Tùng cắt đẹp ,tóc giữ được nếp. Salon dùng thuốc tốt,không phân biệt có voucher hay không,nhân viên thân thiện ,bạn an tâm
    Hi thank ban, tại bữa giờ mê mấy kiểu tóc salon này up trên. fb quá, đang có nhu cầu làm phồng tóc như mấy mẫu đã up , thấy bạn nói vậy cũng an tâm, tuần này sẽ thử xem sao.sẽ post hình khoe tóc mới nếu ưng ý

Trích dẫn Gửi bởi Yun.
    đừng đi Amida bạn ơi, dạo này hem tốt lắm, nếu bạn muốn uốn tự nhiên mình recommend thằng Masa trên đường Hàm Nghi ý, ng HQ làm, bạn mình làm ở đấy đẹp cực, cắt uốn là 1tr-1tr2, người Hquoc làm nhé. Còn muốn rẻ hơn thì ra ông Sáng Tân Vĩnh ở Q4, 500k uốn thôi mà đợi hơi lâu tí. Cả 2 chỗ tóc sau khi uốn đều ko hôi, ko khô và giữ lọn lâu.
    Mình có duỗi cúp ở Masa Hair hồi tháng 3 nè. Mình có review ở Trang trước ấy. Mình chọn chú nhìn lớn tuổi nhất làm, hình như là chồng cô Kim. Mang tiếng duỗi cúp nhưng thật ra là uốn setting phần đuôi, duỗi phần chân tóc thôi. Làm xong nhìn mình già kinh khủng, tóc cứ chỉa chỉa trông buồn cười lắm nên phải trốn trong nhà 3 tháng trời chẳng dám đi đâu, ai thấy cũng chê cả. Phần tóc uốn khô như sợi nilon ấy. Mình thề lúc đó chỉ muốn lấy kéo cắt phăng cho rồi. Bây giờ đã được vài tháng , phần đuôi cắt bớt đi nên nhìn đỡ hơn. Nhưng ra tiệm cắt tóc, thợ toàn hỏi tóc em làm lâu chưa , phần chân tóc làm hoá chất bị hư rồi nè =.= .
    Mình xui hay sao ấy. Hôm đó chú ấy chẳng nói chuyện với mình câu nào luôn, mặt lạnh tanh. Về sau mình mới biết chú đó có biết tiếng Việt @.@ . Mình tốn hết 1030k ( giá đã giảm 20%) cho cái đầu thảm họa ấy. Và đó là lần duỗi cúp xấu nhất và đắt nhất của mình.
    Nghe danh Sáng Tân Vĩnh đã lâu, chắc hôm nào mình cũng đi thử xem .

Cho mình hỏi các bạn có ai có địa chỉ mới của tiệm tóc Hoàng Anh hồi trước ở hẻm đg CMT8 đấy ah, giờ chuyển đia chỉ mới rồi ...hôm bữa khai trương tiệm có nhắn tin giảm giá nhân dịp khai trương mà đ.thoại mình rơi mất rồi nên giờ mình ko biết đia chỉ mới ở đâu!
    bạn nào biết chỉ mình với nhé! cám ơn nhiu nhé

Chào mọi người,e biết trang web này đã lâu rồi,nhưng chỉ "tàu ngầm" theo dõi comment của mọi người mà thôi.Trước giờ e cũng đã từng làm tóc ở nhiều nơi,hễ cứ thấy ai khen chỗ này đẹp,chỗ kia đẹp e đều tới làm thử,trước là gội đầu,rồi nghe thợ tư vấn xem tóc mình nên để ntn cho hợp,nếu những lời tư vấn đó hợp tai,có tính thuyết phục thì e làm,không thì chỉ gội đầu và hấp dầu....hì.....thật sự mà nói e rất thích tiệm thuận lê văn sỹ,tóc uốn ở đó rất đẹp,lại giữ nếp lâu....nhưng mà giá thì chát quá,uốn nhuộm 1t8.e làm cách nay 3 năm rồi,ko biết giờ có lên giá không.Hôm bữa có dịp vô ngân hàng sacombank gò vấp trên đường nguyễn oanh công tác thì thấy có một chị tóc uốn rất đẹp,đã vậy còn nhuộm màu nâu rêu,nhìn tây tây sao ấy,thấy thích quá đánh liều hỏi thử xem chị đó làm ở đâu thì chỉ nói làm ở gần nhà.còn cho e cái card visit của tiệm nữa.Bon chen làm liều e quyết đinh vô tiệm đó làm thử thì đúng là ok.tuy tiệm ko sang trọng,ko quý phái như những salon e đã từng biết nhưng được một cái anh thợ ở đây rất nhiệt tình.Lúc vào e có ý đinh cắt ngắn ngang vai rồi uốn cúp cúp phần đuôi nhưng anh thợ tư vấn cắt vậy rất uổng tóc,với lại tóc e ko đến nỗi hư hại gì lắm mà phải cắt ngắn như vậy xong ảnh cho e coi những kiểu tóc dài uốn hq.hì,lung lay tư tưởng luôn."ok,a cảm thấy đẹp thì làm dùm e,nhưng e nói trước nếu a làm tóc cho e xấu e sẽ ko trả tiền,còn nếu ngược lại,e sẽ giới thiệu bạn bè tới a làm"..4 tiếng sau,hâhhahaaaa,ko những e trả tiền một cách vui vẻ mà còn lấy đt ra tự sướng lia lịa,hì,nói vậy chắc moi người biết kết quả ntn rồi he.mới hôm qua e có quay lai sacombank nguyễn oanh để chuyển tiền thì gặp chị hôm bữa,chỉ nhìn e rồi cười,hỏi e thế nào,chỉ nói với e ở ngân hàng chị 10 người thì hết 8 người qua a Ty làm rồi,hì,cả chị trưởng phòng của chỉ cũng làm ở đó. PS: e ko muốn mang danh PR,chỉ là muốn chia sẻ ý kiến của mình nên e mạn phép không nói tên tiệm.Nói thật lòng,chưa có một tiệm nào e cảm thấy hài lòng như ở đây.uốn loreal,nhuộm goldwell (pha thuốc trước mặt khách nhé,nghe nói tiêu chí salon là vậy),cái này e chưa thấy tiệm nào làm như vậy tổng chi phí 1 trieu và khuyến mãi 4 kg măng cụt cho mấy người thợ trong tiệm,hì.thôi,em bé dậy rồi,e đi chăm bé.chúc mọi người luôn vui vẻ.

Minh moi vo sai gon. Muon tim tiem cat toc ngan dep ma ko bix. Moi ng chi gium minh voi

Cho minh dia chi cho nay voi ban oi.
    Trích dẫn Gửi bởi Coquenlaicangnho84
    Chào mọi người,e biết trang web này đã lâu rồi,nhưng chỉ "tàu ngầm" theo dõi comment của mọi người mà thôi.Trước giờ e cũng đã từng làm tóc ở nhiều nơi,hễ cứ thấy ai khen chỗ này đẹp,chỗ kia đẹp e đều tới làm thử,trước là gội đầu,rồi nghe thợ tư vấn xem tóc mình nên để ntn cho hợp,nếu những lời tư vấn đó hợp tai,có tính thuyết phục thì e làm,không thì chỉ gội đầu và hấp dầu....hì.....thật sự mà nói e rất thích tiệm thuận lê văn sỹ,tóc uốn ở đó rất đẹp,lại giữ nếp lâu....nhưng mà giá thì chát quá,uốn nhuộm 1t8.e làm cách nay 3 năm rồi,ko biết giờ có lên giá không.Hôm bữa có dịp vô ngân hàng sacombank gò vấp trên đường nguyễn oanh công tác thì thấy có một chị tóc uốn rất đẹp,đã vậy còn nhuộm màu nâu rêu,nhìn tây tây sao ấy,thấy thích quá đánh liều hỏi thử xem chị đó làm ở đâu thì chỉ nói làm ở gần nhà.còn cho e cái card visit của tiệm nữa.Bon chen làm liều e quyết đinh vô tiệm đó làm thử thì đúng là ok.tuy tiệm ko sang trọng,ko quý phái như những salon e đã từng biết nhưng được một cái anh thợ ở đây rất nhiệt tình.Lúc vào e có ý đinh cắt ngắn ngang vai rồi uốn cúp cúp phần đuôi nhưng anh thợ tư vấn cắt vậy rất uổng tóc,với lại tóc e ko đến nỗi hư hại gì lắm mà phải cắt ngắn như vậy xong ảnh cho e coi những kiểu tóc dài uốn hq.hì,lung lay tư tưởng luôn."ok,a cảm thấy đẹp thì làm dùm e,nhưng e nói trước nếu a làm tóc cho e xấu e sẽ ko trả tiền,còn nếu ngược lại,e sẽ giới thiệu bạn bè tới a làm"..4 tiếng sau,hâhhahaaaa,ko những e trả tiền một cách vui vẻ mà còn lấy đt ra tự sướng lia lịa,hì,nói vậy chắc moi người biết kết quả ntn rồi he.mới hôm qua e có quay lai sacombank nguyễn oanh để chuyển tiền thì gặp chị hôm bữa,chỉ nhìn e rồi cười,hỏi e thế nào,chỉ nói với e ở ngân hàng chị 10 người thì hết 8 người qua a Ty làm rồi,hì,cả chị trưởng phòng của chỉ cũng làm ở đó. PS: e ko muốn mang danh PR,chỉ là muốn chia sẻ ý kiến của mình nên e mạn phép không nói tên tiệm.Nói thật lòng,chưa có một tiệm nào e cảm thấy hài lòng như ở đây.uốn loreal,nhuộm goldwell (pha thuốc trước mặt khách nhé,nghe nói tiêu chí salon là vậy),cái này e chưa thấy tiệm nào làm như vậy tổng chi phí 1 trieu và khuyến mãi 4 kg măng cụt cho mấy người thợ trong tiệm,hì.thôi,em bé dậy rồi,e đi chăm bé.chúc mọi người luôn vui vẻ.

Ban coquenlaicangnho84 oi, minh thay thich cho ban cat toc qua, ban cho minh dia chi duoc ko? Hoac la cho so dt rui minh goi cung dc. Dt minh la 0945.600.183. Anh tho cat cho ban ten gi vay?

]Ban coquenlaicangnho84 oi, minh thay thich cho ban cat toc qua, ban cho minh dia chi duoc ko? Hoac la cho so dt rui minh goi cung dc. Dt minh la 0122 3131 922. Anh tho cat cho ban ten gi vay? Thanks ban nhji nha!!!