Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Tiệm cắt, uốn, làm tóc ở TP HCM (phần 4)

Lên fb search được chỗ này thấy có nhiều kiểu tóc đẹp ,trên này có ai làm ở đây k? Tư vấn giúp mình với ( giá cả + chất lượng ) www.facebook.com/hairsalonnguyentung

Bạn nào ở Tân Bình thì có tiệm Đại cắt toc ra kiểu đẹp lắm, uốn thì mình không biết có đẹp không, cắt la 140k, nhuộm 600k
    86 Bàu Cát - P14 - Q. Tân Bình
    0908.133.316
    Cỏn ở bình thạnh thì có tiệm Hiếu đường Ung Văn Kiêm (gần D2) - không nhớ số nhà
    uốn đẹp nhưng giá chát quá (viêm màng túi) uốn giữ nếp được cả năm, gội đầu sạch là tóc càng đẹp
    Uốn 2.300k (uốn + thêm tiền cắt là 300K nữa)
    Cắt 300K
    Nhuộm 2.000K (không nên nhuộm ở đây, vì mắc mà cũng bình thường)

Trích dẫn Gửi bởi hoang.ngahoang
    Lên fb search được chỗ này thấy có nhiều kiểu tóc đẹp ,trên này có ai làm ở đây k? Tư vấn giúp mình với ( giá cả + chất lượng ) www.facebook.com/hairsalonnguyentung
    em từng mua deal làm ở đây rồi .Lúc trước em duỗi cúp và cắt ,thợ làm kỹ và anh Tùng cắt ổn lắm chị ,tóc giữ được nếp nữa .
    Chị xem bảng giá ở đây nè chị http://hairsalonnguyentung.com/

Trích dẫn Gửi bởi Moonie.
    Dạo này mình chăm xài dầu dừa thấy tóc mềm ra hẳn luôn, dài nữa. Mà dầu dừa hơi bết nên mình mua thêm 1 hủ hấp lạnh xài kèm với dd, thấy thơm mà mướt ghê. Mình muốn đi duỗi tóc nhưng lại muốn tiết kiem, có chị nào tự duỗi tóc bao giờ chưa ợ? Hay mấy chị em mình mua thuốc duỗi Loreal rồi tự duỗi cho nhau đi :"> vừa thơm vừa tốt cho tóc. Haha
    Dầu dừa là cách cải thiện tóc từ xưa mang tính chất cổ điển nhưng mang lại kết quả rất tốt các mẹ ak.Em cũng dùng dầu dừa và kết hộp thêm hấp lạnh Schwarzkopf của Đức lúc uốn tóc bên Lê Bình mua về xài chung.Tóc uốn cũng lâu mà đi đường đi siêu thị bạn bè thấy cũng hỏi uốn ở đâu ngại thật ak.

Trích dẫn Gửi bởi nh_quynh
    làm tóc có salon nào thu6óc tốtko ạ ?
    Bạn hãy ghi rõ là bạn muốn làm dv gì về tóc.theo mình bạn hãy vào những chổ salon chuyên nghiệp có uy tín thì họ sẽ dùng thuốc tốt và cho bạn chọn mức giá phù hợp theo mình nghĩ và cảm nhận là vậy.

bạn đi hệ thống tóc ở tân phú ấy, bạn lên search địa chỉ trên mạng nhé! chỗ đó làm đẹp mà giá cả hợp lí

Trích dẫn Gửi bởi ngocphuong0704
    hôm qua mình mới đi ở Lê Bình xong. cắt+gội+uốn=680k mà thấy cũng tiếc ghê. Đến uốn tóc thì tất nhiên phải cắt tóc, thế mà cũng tính riêng phần khoản cắt tóc gội đầu. Mình thấy ức ghê. Hồi trước mình hay làm ở Tiên's Art lê quang định á, chú đó trong Art hair ra, cắt với uốn luôn mà chỉ tính tiền uốn tóc thôi. Giá vẫn 450k. Uốn đợt đấy mình rất rất hài lòng, tóc mượt mà quăn đẹp lắm. Mình đưa hình sao chú ấy uốn y chang như vậy.
    Còn hôm qua uốn ở Lê Bình, mình thấy không hài lòng tí nào,trông mình già như bà thím, mình đưa hình 1 đằng làm ra 1 nẻo, đã vậy còn chặt chém!. Mà cũng may là tóc không có bị khô thôi. TT_TT
    Đây là tóc mình hồi uốn bên Tiên's Art đó mấy mẹ, thấy tiếc ghê
    Mình cũng đã làm chuột bạch ở Lê Bình, túm lại là không hài lòng. tóc uốn như chẳng uốn, còn thuốc nhuộm thì chưa kết luân vì mới có vài ngày, không tương xứng với số tiền mình bỏ ra . wa mắc! túm lại thông tin bị nhiễu loạn hết. có cảm giác nhiều nick khộng đáng tin!

Lúc bạn xài voucher thì giá là bao nhiêu cho lam duỗi cúp vậy? Nhưng mà xài voucher vậy làm có ok k? Mình k quan trọng vụ tiền bạc nếu dịch vụ ok vì mình sợ nhất là xài thuốc dởm

Trích dẫn Gửi bởi araarale
    em từng mua deal làm ở đây rồi .Lúc trước em duỗi cúp và cắt ,thợ làm kỹ và anh Tùng cắt ổn lắm chị ,tóc giữ được nếp nữa .
    Chị xem bảng giá ở đây nè chị http://hairsalonnguyentung.com/
    Lúc bạn xài voucher giảm vậy chất lượng thế nào bạn? Mình chỉ sợ xài thuốc dởm làm hư tóc thôi chứ làm đẹp,tóc khỏe thì mình chẳng tiếc