Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Cho xin ý kiến về thuốc Biotin 10000 mcg của Natrol

em cũng thấy bảo dùng biotin tốt lắm. Mà phải mua được hàng chuẩn mỹ cơ. Chứ mua phải hàng không đảm bảo thì sợ lắm

Mình bi mun hoi dau nam nhieu lam, mun nho li ti. Di bsi o Phan Van Tri Q5, bac ay cho thuốc Biotin 5000 mg. Minh ve nha tra gg ra la moc toc, cứngmóng, da đẹp. Roi wa ki thuoc sau ocho nua,minh hoi bsi thay thuốc đó tren mang khen tốt với tóc con rụng nhiều quá, thi con mua uong dc ko? Bac noi uh mua uong bo sung them. Minh hoi mua loai 5000 hay 10000. Bsi noi 5000 cung dc ui, uong nhiều cũng thải ra hà.
    Thế la mình di mua uống, mà mua 5000 hok co, minh mua 10000 uong luon. Uong hui 1/4 ne. Thay giảm rụng hẳn. Với lại da ít dầu
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của VoanhPhi

mình mua uống rồi nè các mẹ ạ, nói chứ tình hình tóc e vẫn rụng, có đỡ hơn 1 tý (cái này e bị rụng tóc sau khi sinh nên cũng đành chịu) được cái là e thấy tóc con nó mọc lên rồi, hihi, mọc có vẻ mau... da dẻ cũng thấy tốt hơn , đúng là mua hàng phải chuẩn thì mới yên tâm ^_^

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthao276
    mình mua uống rồi nè các mẹ ạ, nói chứ tình hình tóc e vẫn rụng, có đỡ hơn 1 tý (cái này e bị rụng tóc sau khi sinh nên cũng đành chịu) được cái là e thấy tóc con nó mọc lên rồi, hihi, mọc có vẻ mau... da dẻ cũng thấy tốt hơn , đúng là mua hàng phải chuẩn thì mới yên tâm ^_^
    Chị ơi cho em hỏi là chị mua ở đâu vậy ạ. mà giá cả nó thế nào ạ. vì em là sinh viên mà tóc rụng quá trời quá đất luôn ạ .

bạn mua hàng ở đâu vậy?tóc có mọc nhanh hơn không?chỉ mình với tóc mình bây giờ rất ít

em học 12 mà tóc em bây giờ rất xấu luôn. không biết làm thế nào mới cải thiện được tóc mình như lúc trước vì tóc e lúc trước nhiều lắm bây giờ như bị hói vậy.e co1 xem quảng cáo về sản phẩm fulfix và có đặt 3 chai.nhưng khi biết được chỉ là lừa đảo em thất vọng vô cùng và hủy đơn đặt hàng ngay may là chưa giao đến nhà. thực hư e cũng không biết như thế nào mới đáng tin nữa

Trích dẫn Gửi bởi Hanlazy
    Chị ơi cho em hỏi là chị mua ở đâu vậy ạ. mà giá cả nó thế nào ạ. vì em là sinh viên mà tóc rụng quá trời quá đất luôn ạ .
    Mình nhờ bạn bên ấy mua hộ , giá thì cũng tuỳ (có dịp nó khuyến mãi) mình xem trên mấy web bán giá tùm lum dao động từ 350 -> 500....
    Mình mua tính ra có 330k ah, dc cái mua từ bên ấy thì yên tâm, bạn muốn mua thì mình nhờ mua hộ... dc thì cả đám cùng mua cho tiện phí ship ^_^

Trích dẫn Gửi bởi ngoclamhuynh
    em học 12 mà tóc em bây giờ rất xấu luôn. không biết làm thế nào mới cải thiện được tóc mình như lúc trước vì tóc e lúc trước nhiều lắm bây giờ như bị hói vậy.e co1 xem quảng cáo về sản phẩm fulfix và có đặt 3 chai.nhưng khi biết được chỉ là lừa đảo em thất vọng vô cùng và hủy đơn đặt hàng ngay may là chưa giao đến nhà. thực hư e cũng không biết như thế nào mới đáng tin nữa
    biotin thực chất nó là 1 dạng vitamin quan trọng trong việc giúp mọc tóc ấy bạn nên an toàn lắm, mình uống thấy tóc con mọc lên nhiều, sợ nhất là rụng tóc xong mà k mọc lại là hói lun ấy,... mà mình đang cho bé bú thấy vui 1 cái mà con bé trộm vía tóc cũng mọc ra nhanh và nhiều hơn (con bé nhà mình cứ tưởng k có tóc ấy ), ck mình cũng uống thấy râu ria cũng ngon lắm, tóc con 2 bên chỗ tóc mai tự nhiên lỉa chỉa ra mấy sợi tóc con mỏng mỏng (mà từ đó giờ chổ ấy k có) ...
    Cái này cũng tuỳ cơ địa nữa đó bạn... nhưng mình xem review bên US thấy nhiều người xài ok đấy

Trích dẫn Gửi bởi ngoclamhuynh
    bạn mua hàng ở đâu vậy?tóc có mọc nhanh hơn không?chỉ mình với tóc mình bây giờ rất ít
    Mình nhờ bạn ở bên ấy mua giùm ấy bạn, có mấy trang khuyến mãi uy tín bên ấy giá cũng khá dễ chịu, mình mua 330 k/ lọ 100 viên uống dc 3 tháng lun, mà tại cả nhà mình uống nên giờ muốn hết rồi, kìa này mình mua nhiều để dành uống hihi