Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Dầu gội thảo dược thiên nhiên trị rụng tóc

Các mẹ cho em ý kiến với ạ. Tóc em bị yế và gẫy rụng, mỗi lần gội đầu là cả nắm tóc. Em đi làm lại không có nhiều thời gian để chăm sóc tóc, em muốn tìm một loại dầu gội để chăm sóc tóc. Em đã dùng của Thái Dương mà cũng không ăn thua. Thấy trên thị trường có loại dầu gội của Thiên Thảo. Em tham khảo trên trang http://www.daugoithienthao.com/
    Không biết thế nào, em sợ lại giống của Thái Dương, có mẹ nào dùng thử rồi cho em ý kiến với ạ. Em cảm ơn nhiều

cả loại bạn đã dùng và định dùng mình đều chưa thử . Ban muốn tìm loại thảo dược thì tham khảo dầu gội chiết xuất từ gạo đỏ ICHIKAMI của Nhật bản, khoảng hơn 400 K 1 bộ , phục hồi tóc hư tổn rất tốt.

Bạn nên dùng thử xem. Mình cũng đang dùng, hiệu quả khá tốt. Trước kia mình cũng bị rụng tóc nhiều và đã trải qua nhiều dầu gội, mình cũng đã dùng thử Thái Dương giống bạn, nhưng cũng không có tiến triển nhiều. Tìm kiếm trên mạng cũng thấy nói tới dầu gội thảo dược Thiên Thảo này. Mình cũng mới dùng được hơn tháng nay, thấy cũng khá ổn. Tóc mượt và giảm gãy rụng. Mùi hương bưởi bung thoang thoảng thơm. Mình còn có cảm giác tóc mọc trở lại dày hơn. Mỗi cái dầu gội hơi ít bọt, thấy nói do không sử dụng hoá chất và cũng hơi đắt. Được cái có hiệu quả nên mình cũng không để ý về giá quá nhiều

Cám ơn các chị đã tư vấn giúp em. Em cũng đã order để dùng thử. Để dùng thử một thời gian sẽ có bài review trả bài cả nhà

Bạn dùng mặt nạ protein sữa gạo của Baxter, cái đó phục hồi tóc nhanh lắm. Có điều kiện thì bạn mua 1 bộ mà k thì bạn dùng mặt nạ phục hồi tóc cũng được.Mình dùng được 1 năm rồi dùng xong tóc mềm, mà thơm lắm, dùng được 1 thời gian tóc còn bóng ra ý.