Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

review về dầu gội và xả đang dùng đi các chị ơi

Tình hình là em mở page này mọi người vào chia sẻ dòng dầu gội và xả,mọi thứ liên quan đến tóc mà dùng ưng ý ,mềm mượt tóc nữa ạ mong mọi người ủng hộ nhé
    Em thì dùng ko cố định loại nào hết,cứ thay đổi liên tục.
    em đã thử qua tinh dầu maroccanoil thì thấy đc cái mùi rất thơm và sang nhưng cũng chỉ mượt lúc mơi bôi thôi
    Có gì mọi người ghé qua để lại chút kinh nghiệm nhé

huhu ko ai cho ý kiến em lại góp tý chút vậy ạ
    em có dùng qua Loreal thì thấy hoàn toàn bình thường,ko bóng mượt gì hết ạ
    em dùng Bồ kết của Thorako thì lúc mới gội tóc rít nhưng khô thì mềm mượt phết ạ
    em mua tiếp cái Dầu gội Thái dương 3 dùng cũng thơm mà mượt
    em có 1 chai xả Loccitace(ko biết viết đúng ko) dùng mềm mượt mà thơm vô cùng luôn,cảm giác giải tỏa stress thích lắm ạ
    em đã dùng qua bộ Garden,cả gội xả ủ,em này mùi thơm(mùi ké đầu ngựa) dùng cũng oke,nhưng cái này nhiều hàng nhái lắm ạ...
    các chị like cho em lấy tinh thần viết tiếp ạ

em comt tiếp giúp chị em nhé
    Mẹ e có lọ dầu Pantent Thái ý,dùng cứ gọi là mướt mườn mượt luôn ạ,ko cần dùng dầu xả luôn
    Bộ dầu Prosee của Nhật nữa ạ,thích kinh khủng luôn ý,mẹ e đc tặng bộ này dùng tóc cứ như tơ luôn,mà em tìm serch mà ko biết mua ở đâu ạ
    em có mua cái Lotion dưỡng tóc Bưởi của Thorako ý,mùi thì thơm mùi hoa bưởi,xịt nhẹ lên phần chân tóc thấy nhẹ nhàng (hình như kích thích mọc tóc ạ)
    mọi người vào like e có tinh thần viết tiếp ạ hihi

Trích dẫn Gửi bởi mylovelove
    em comt tiếp giúp chị em nhé
    Mẹ e có lọ dầu Pantent Thái ý,dùng cứ gọi là mướt mườn mượt luôn ạ,ko cần dùng dầu xả luôn
    Bộ dầu Prosee của Nhật nữa ạ,thích kinh khủng luôn ý,mẹ e đc tặng bộ này dùng tóc cứ như tơ luôn,mà em tìm serch mà ko biết mua ở đâu ạ
    em có mua cái Lotion dưỡng tóc Bưởi của Thorako ý,mùi thì thơm mùi hoa bưởi,xịt nhẹ lên phần chân tóc thấy nhẹ nhàng (hình như kích thích mọc tóc ạ)
    mọi người vào like e có tinh thần viết tiếp ạ hihi
    Prosee của nhật phải ko ạ? e thấy cái công ty phân phối DMC j đó có showroom bán toàn dòng prosee này ở Bích Câu đấy ạ! ko biết giá rổ ntn, chắc mua tận gốc nó phải rẻ hơn chứ nhỉ? e ms mua ở gần nhà 1 cặp prosee nhưng chưa dùng.

mình dùng gội xả nước hoa của livegain

Trích dẫn Gửi bởi zero.three
    Prosee của nhật phải ko ạ? e thấy cái công ty phân phối DMC j đó có showroom bán toàn dòng prosee này ở Bích Câu đấy ạ! ko biết giá rổ ntn, chắc mua tận gốc nó phải rẻ hơn chứ nhỉ? e ms mua ở gần nhà 1 cặp prosee nhưng chưa dùng.
    đung rồi đó loại đó mượt lắm hihi

Trích dẫn Gửi bởi thuhang150292
    mình dùng gội xả nước hoa của livegain
    nghe tên dầu yêu nhỉ?mình chưa biết mặt mũi cái đó như nào ý?dùng có oki không hả nàng ơi?

Có b nào gội Kafen chưa? Ổn k?

xịt bưởi thokarkao giữ mùi bưởi dc lâu hơm nàng
    Trc mình đi thực tập. có chị kia, lại gần lúc nào cũng có mùi bưởi, ko biết từ đâu ra

Hôm nay mới có dịp review cho mọi người 1 sản phẩm ngon bổ rủ ưng ý nhất của mình.
    Tóc mình là tóc uốn. Mà tóc uốn thì nó đỏng đnh như thế nào các nàng biết rồi đó. Từ lúc mới uốn tới giờ mình chăm dữ lém nha. Trc khi gội đầu lúc nào cũng ủ dầu dừa + oliu + dầu argan. Gội xong rùi xả bằng kem ủ của các thương hiệu lớn như Macamadia. Rùi sau khi tóc còn ẩm cũng dưỡng tóc bằng tinh dầu dưỡng tóc Macamadia.
    Mỗi tháng mình phải tốn khá khá cho khoản dưỡng tóc.
    Tình cờ hôm kia, cả dầu ủ lẫn tinh dầu của mình để quên nhà đứa bạn do hôm cắm trại, ko có gì dùng. Mình chạy đại ra Gurdian đối diện nhà mua đại hũ dầu ủ tóc Tresemme Keratin, vs lại cái vien dưỡng tóc Elip. giá rất rẻ 90k/ 1 hũ dầu hấp, mí chục ngàn 1 hộp viên serum chắc dung tẹt ga.
    Thật ra mình chỉ tính mua dùng tạm thôi, vì mình ko tin tưởng vào các sản phẩm siêu thị lắm vì tóc uốn mình chăm dữ lắm , kỹ lắm. Dzị mà khi mua cái dầu ủ Tresemme này về, đúng là tốt ngoài mong đợi lun á. Gội đầu xong bôi nhu dau xả, để 5,10p rùi xả lại thôi. Đúng như quảng cáo là :"đẹp như khi làm ở Salon" ko ngoa tí nào luôn.
    Tóc uốn của mình bóng mượt mà, xoăn nếp ( mình vẫn cuốn lô đều đặn chứ ko phải bỏ bê đâu). Tóc đỡ rối, bóng và mựot mà. Nói chung là quá tuyệt ngoài mong đợi so vs cái giá 90k. 2 ngày rồi mà tóc vẫn mượt mà ko xơ rối lun..... Mình nghĩ tác dụng phần nhiều là do cái kem ủ TRsemme này, chứ hồi trc mình vẫn dùng cái viên Elip í mà ko thấy gì nổi trội.

Các Chủ đề tương tự

1. Review về tinh dầu bưởi kích thích mọc tóc
    Bởi vegas123 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 06-08-2014, 12:29 AM