Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Mua dầu dừa tinh khiết ở hà nội thì chỗ nào đáng tin cậy?

Chào các mẹ, em vừa mới đi làm đầu xoăn, thế mà nó lại để thuốc lâu quá làm cháy tóc của em, giờ tóc em rất khô và sơ, hôm làm đầu xong em khóc không thể nào mà dừng lại được, vì là chỗ quen nên em cũng ko thể bắt đền được, tóc em giờ ngày một xơ xác, thấy mọi người bảo mua tinh dầu dừa bôi tóc thì tóc nhanh phục hồi, nhưng em có đọc 1 số bài báo thấy bảo dầu dừa phải tinh khiết với lại làm đúng quy trình mới tốt, nên em không dám tự mua cũng chẳng dám tự chế, em ở Hà Nội, cũng ko biết mua ở đâu cả. Chị làm cùng phòng với em có chỉ cho 1 chỗ nhưng mà chị ấy bảo dùng tinh dầu dừa cũng ko được tích sự gì đâu, lại còn bết tóc, em nói chị ấy mang đến em xem thì dầu dừa của chị ấy có vẻ loang loãng mà lại có mùi hăng hăng, em nghe nói tinh dầu dừa tốt nó thơm lắm, nên càng băn khoăn! Mẹ nào biết chỗ tốt chỉ cho em với! Chứ đầu e bây giờ khổ quá ạ, cứ búi lên mãi thôi, chỉ mong mau mau chóng chóng móc dài ta để làm lại, chứ cứ thế này thì ko dám đi đâu!

Gía dầu này sao đắt quá vậy?Có phải tinh dầu dừa thật không vậy?

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    Dùng dầu dừa dưỡng tóc đc mà, dùng nhiều mới bị bết, t hay mua của 1 bạn trên mạng 60k/100ml. cho mẹ nó số điện thoại này: 0988 732 390 mình cũng mua nên mình gth thôi, giá tốt mà

Trích dẫn Gửi bởi chocoriver
    Chào các mẹ, em vừa mới đi làm đầu xoăn, thế mà nó lại để thuốc lâu quá làm cháy tóc của em, giờ tóc em rất khô và sơ, hôm làm đầu xong em khóc không thể nào mà dừng lại được, vì là chỗ quen nên em cũng ko thể bắt đền được, tóc em giờ ngày một xơ xác, thấy mọi người bảo mua tinh dầu dừa bôi tóc thì tóc nhanh phục hồi, nhưng em có đọc 1 số bài báo thấy bảo dầu dừa phải tinh khiết với lại làm đúng quy trình mới tốt, nên em không dám tự mua cũng chẳng dám tự chế, em ở Hà Nội, cũng ko biết mua ở đâu cả. Chị làm cùng phòng với em có chỉ cho 1 chỗ nhưng mà chị ấy bảo dùng tinh dầu dừa cũng ko được tích sự gì đâu, lại còn bết tóc, em nói chị ấy mang đến em xem thì dầu dừa của chị ấy có vẻ loang loãng mà lại có mùi hăng hăng, em nghe nói tinh dầu dừa tốt nó thơm lắm, nên càng băn khoăn! Mẹ nào biết chỗ tốt chỉ cho em với! Chứ đầu e bây giờ khổ quá ạ, cứ búi lên mãi thôi, chỉ mong mau mau chóng chóng móc dài ta để làm lại, chứ cứ thế này thì ko dám đi đâu!
    Tốt nhất là em nên tự làm để kiểm chứng chất lượng. Chị thấy tự làm cũng k quá khó mà chỉ mất thời gian 1 tí lại rất kinh tế. Em mua 2 quả dừa già về nạo vỏ, cắt nhỏ đem xay với nước nóng rồi vắt lấy nước cốt. Bỏ nước cốt vào túi nilon treo lên khoảng 30' sẽ thấy phần cốt đặc nổi lên trên còn nước trong thì ở phía dưới, cắt cái đít túi cho nước trong chảy ra còn phần cốt dừa đun lên thì mất khoảng 40-50'. Nhưng làm xong thì tuyệt vời ông mặt trời, mà làm 2 quả cũng phải đc ít nhất trên nửa bát ăn cơm - xài 2 tháng mới hết. He he. Xem mẹo làm dầu dừa nhanh của chị để tham khảo nhé: https://www.facebook.com/maihuong.ng...66508580036348.
    Còn vụ bết tóc thì chị nghĩ chỉ lúc bôi nó bết, chứ gội lại 2 lần = dầu gội thì sạch bong kin kít, có bết đâu nhỉ? Yên tâm là xài cái này thì tóc mọc nhanh lắm nhé.

hôm trước tớ đi ngang trần duy hưng thấy có bán. tới đó thử xem

tớ být 1 chị bán dầu dừa tốt lắm. tớ trc dùng thử xog ùi mua lun chai nửa lít. dùng cả năm ùi vẫn thơm bạn tham khảo đường link này nhé : http://www./forum/showthread.php/712...%A1-160k-500ml

tớ thấy dùng dầu dừa cho tóc thì cũng đc nhưng mà cũng chả tác dụng lắm .mún mau phục hồi tớ nghĩ là bạn nên mua dầu ủ tốt rồi 1 tuần hấp 1 lần. hấp xong thấy khác ngay.

ah mà dùng dầu dừa đungs là tóc mau dài ra thật. tớ làm thử ùi mau lắm cơ mà nếu mà để ko bết dùng bông chấm lên chân tóc vs da đầu thì còn mít mới xong cả đầu, còn tay bôi thì sẽ bị bết tóc. nói chung làm đc 2 lần chán chả bùn làm

Bạn phải tự làm thì mới biết đâu là dầu dừa tinh khiết. Tớ có tự làm mấy lần, nhưng đợt này lười quá nên mua, tớ mua của 1 chị bên , thấy bán chạy lắm, review cũng tốt, chả biết có phải chị ấy tự lập nick quảng cáo cho mình không. Mua 200ml, ngửi mãi mới thấy thơm =.=, thử cũng không có vị mát mát của dầu dùa, chắc chắn đã bị pha trộn. Tớ chán quá gọi điện hỏi vẫn thấy bảo dầu nguyên chất của chị, em cứ dùng đi. Khổ nỗi em từng tự làm nên biết cái mùi thơm đặc trưng của đầu nguyên chất nó như nào rồi chị ạ

ở hà nội có Út em shop, web utemshop.com chuyên bán các đồ nguyên chất tốt do bạn ấy tự làm đấy, Dầu dừa của bạn ấy đúng là đồ nguyên chất thật sự, giá thì thật sự mềm so với công để làm ra dầu dừa chuẩn, có 90 ngàn 1 lọ 100ml thôi, mình mua vừa để uống vừa dưỡng 2 lọ rồi và còn mua hộ các chị cơ quan tới hai mươi mấy lọ trong mùa đông này, ai cũng khen cả, bạn ngó thử xem có ẵm được ẻm nào ko

Các Chủ đề tương tự

1. Những phòng tắm có tầm nhìn siêu đẹp khiến ai cũng ước ao
    Bởi admin trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-14-2015, 09:08 PM