Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

chào bạn ! với dược liệu V05 dầu gội đầu của mỹ sẽ giúp được bạn về chứng bị rụng tóc và giúp nuôi tóc khỏe và suôn mượt hơn bạn có thể Call 0935571155 bạn cũng có thể tìm hiểu trên 1 số trang Wed để biết thêm

Trích dẫn Gửi bởi sonthanhhoa
    E bị rụng tóc mấy năm nay rồi, tóc con k mọc lại e đã dùng đủ mọi cách mà k khỏi. Các mẹ có cách nào hay mách e với. Là con gai e tự ti vô cùng, nhiều đêm nằm chỉ biết khóc thôi.nghĩ mà tủi thân qúa ạ.
    Dùng dầu dừa đi b, m dùng 2th nay giờ thấy tóc bóng, sợi to khỏe, hết rụng vs tóc con mọc um tùm luôn

E bị rụng tóc mấy năm nay rồi, tóc con k mọc lại e đã dùng đủ mọi cách mà k khỏi. Các mẹ có cách nào hay mách e với. Là con gai e tự ti vô cùng, nhiều đêm nằm chỉ biết khóc thôi.nghĩ mà tủi thân qúa ạ.
    Chào bạn, bạn thử dùng dầu gội Ichikami Nhật Bản chuyên trị rụng tóc và căm sóc tóc, bên cạnh việc sử dụng dầu gội phù hợp, bạn xem lại chết độ ăn uống của mình như thế nào nữa bạn nhé.
    Bạn có thể tham khảo thêm về dầu gội Ichikami tại đây: Dầu gội Ichikami
    Thân.

Tóc e rụng chân tóc có nhân mụn như mụn đầu đen ấy ạ. Cứ gai đầu là có.e đã thu dầu dừa ,ichikami,biotin,...mà k đỡ

Chị nào có kinh nghiệm gì giúp e với.huhu

Chị nào có kinh nghiệm gì giúp e với.huhu
    Trường hợp của bạn có thể bị bệnh nấm da đầu, bạn nên vào bv Da Liễu khám xem ntn. Thân

Trích dẫn Gửi bởi Jas_nguyen
    Trường hợp của bạn có thể bị bệnh nấm da đầu, bạn nên vào bv Da Liễu khám xem ntn. Thân
    E đi khám rôi bsi bảo khôNG phải nam chi ạ

Bạn ơi, c mình sinh xong tóc cũng rụng rất nhiều. C mình order bên Nhật chai này nè. Gội đầu xong bạn bôi vào da dầu r mát xa tí cho nó thấm. H tóc c mình cũng ít rụng hơn trước. K bjk b có giống c mình k thôi
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Amy_28011993

Trích dẫn Gửi bởi Amy_28011993
    Bạn ơi, c mình sinh xong tóc cũng rụng rất nhiều. C mình order bên Nhật chai này nè. Gội đầu xong bạn bôi vào da dầu r mát xa tí cho nó thấm. H tóc c mình cũng ít rụng hơn trước. K bjk b có giống c mình k thôi
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Amy_28011993
    Mình K biếT nữa Chữa Đủ kiêU, châN tóc Rụng ChấM ĐEn ấY CậU À. Lo quá.