Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Có mẹ nào sử dụng Dầu gội kích thích mọc tóc Ozen chưa ạ ?

Tóc e sau khi tẩy, uốn xoăn r duỗi thì giờ e phải cắt ngắn mà vẫn không hết chỗ bị hư :'( Mà e lại ít tóc nữa? Bg k biết phải làm thê nào cho tóc mọc nhanh và dày nữa. Bạn e làm ở tiệm tóc nói là mua cái dầu gội ozen này về gội thử xem sao? Nhưng e vẫn sợ gội r nó lại rụng thêm nữa thì e đi tu mất :'( Thế nên e muốn các mẹ cho e ý kiến với ạ. Ảnh chai dầu này đây ạ

E cũng hóng vì tình trạng y như chị.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

Theo như mình nghĩ thì mình gội bằng bồ kết là tốt nhất, tóc mình cũng do duỗi nhuộm nhiều nên bây giờ tóc rụng nhiều còn có một xíu tóc thôi. Mình có tham khảo và hỏi nhỏ bạn mình ( lúc trước nó cũng rụng tóc nhiều mà nhờ gội bồ kết bây giờ tóc nó dày lên rất đẹp) mình cũng đang định mua bồ kết về gội vừa rẻ lại vừa an tâm chỉ có điều mất công nấu xíu thôi.

Nhà em ai cũng dùng sản phẩm này. Toàn tổ hợp những người tóc dầu, sang nào đi làm cũng bon chen nhà tắm với nhau. mệt muốn đứt hơi.
    Giờ thì 1 bà dùng loại phục hồi Babasu của Orzen, cực hợp lun. Tóc đen, dày, đỡ bết.
    Em thì dùng loại chống rụng tóc, ban đầu hơi khô và ngứa nhưng giờ thì tuyệt, đặc biệt iu nhứt là kí mùi của nó.
    Còn mỗi bà chị ruột em dùng kích thích nhưng mà chưa thấy hiệu quả gì, vẫn đang kiên trì theo đuổi vì không cam tâm. 3 người mà 2 người hợp nên cú. Hehe

minh dung dau goi nay roi dung thich lam, toc nhanh dai và day

Dùng đồ thiên như là tốt nhất