Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Chủ đề: Phục hồi tóc khô

Phục hồi tóc khô

Các mẹ thông thái ơi, giúp em với. Tình hình là tóc bị khô mà em thử dùng nhiều loại sản phẩm dầu gôi xả ủ, đi ra ngoài nắng bảo vệ các kiểu mà tóc em vẫn chả đỡ hơn. Có mẹ nào biết loại dầu gội đầu nào từ dầu dừa hay bưởi tốt thì tư vấn giúp em với. Thực sự là em rất muốn được mái tóc dài đen mượt lắm!!!!!!!!

bạn bạn dùng hấp của MACCADAMIA ý. Kết hợp thêm tinh dầu trộn vào hấp ý thì sẽ tốt hơn . ủ tầm 10-15 phút . Quấn khăn bông vào ủ nhé. Mình dùng hấp + tinh dầu trong vòng 1 tháng mà tóc đỡ hơn nhiều đó . CHứ dầu gội không ăn thua đâu. Nếu có điều kiện thì dùng chứ nó cũng không hiệu quả bằng hấp đâu

Dầu gội đầu Moroccan Argan Oil Ma-rốc Chứa trong dầu gội dầu Argan là một công thức tự nhiên cho mái tóc đẹp.Dầu thấm sâu vào cấu trúc của chúng, giữ ẩm và phục hồi độ bóng, cung cấp sự mềm mại và tăng cường . Ngoài ra, làm mịn bề mặt của tóc, ngăn ngừa puszeniu và bảo vệ chống nhiệt và tia UV

bạn có thể dùng dầu gội lô hội • nhẹ nhàng làm sạch và điều kiện tóc hoàn hảo tóc giữ ẩm • loại bỏ cảm giác khô • mượt, cung cấp tốt hơn và tạo kiểu tóc chải • ngăn ngừa chẻ ngọn tóc • tiền tốt, có một hương thơm tươi mát và dễ chịu

Cảm ơn bạn. Bạn cho minh xin giá đi ạ. Bạn có biết địa chỉ nào ở HN ko tư vấn giúp mình nhé

Đang ở
    Thanh Hóa
    c ơi c dùng bộ dầu sasaba của nhật ý
    tóc e khô xơ yếu mà dùng cực thjk lun ý

Cả nhà ơi, mọi người cung cấp cho mình địa chỉ mua, giá cả luôn giúp mình nhé. Mình ở HN nhé. Cả nhà có biết dầu gội, ủ, xả từ tinh chất dầu dừa và dầu bưởi k ạ? Tóc em khô lắm !!!!

Mình được các mẹ trên webtretho giới thiệu mua của bạn KIM SHOP ý . Thấy khen shop đó chủ shop rất nhiệt tình và quan trọng là hàng chính hãng . Chứ nhiều người mua dầu KAFEN và SASABA ở chỗ khác bị hàng nhái . Ng chỗ này là hàng chính hãng . Mình cũng đến mua thử 1 lần rùi . bây h tìm đc chỗ tin cậy rùi cứ thế lần sau đến mua thui

chuẩn lun. m cũng mua ở Kim shop. hàng chuẩn gjá hợp lý. chất lượng thj k chê dc

dầu gội đầu lô hội 220k/500ml, xáh tay BA Lan
    dầu gội đầu Moroccan Argan Oil Ma-rốc 670k/400ml nhập khẩu Anh
    mình nhập hàng châu âu theo order chậm nhất 1 tuần có hàng
    bạn quan tâm có thể vào trang tham khảo
    https://www.facebook.com/myphamthiennhienxachtay