Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    Chào mẹ Long,
    Mình cũng tóc dầu đây. :4:
    Đã thử qua nhiều loại dầu gội rồi mà vẫn dầu và lại gầu nữa.
    Vì đa số dầu gội đầu bây giờ bổ sung dưỡng chất cho suôn và mượt mừ.
    Thế là mình đành trung thành với Enchanter 5 năm nay rồi.
    Bí quyết (không phải dân gian đâu??heheh) là sau khi ép tóc thấy đỡ dầu lắm,
    Mẹ Long dùng thử xem biết đâu lại hợp như mẹ chomchom.

Cảm ơn mẹ Chôm chôm nhé. Có người bạn chỉ cho mình dầu gội của Body Shop hoặc là Loreal, nhưng mà hôm trước mình hỏi thăm thì không thấy Loreal có dầu gội đầu. Còn Body Shop thì không thấy có chi nhánh ở đây. Hay là có bạn nào biết chổ nào bán hàng xách tay "thiệt" không? Chỉ cho mình với?

Trích dẫn Gửi bởi Me Long
    Có bạn nào biết dầu nào thích hợp cho tóc dầu không? Báo cho mình biết với. Hoặc là có kinh nghiệm "dân gian" gì để trị tóc dầu không? Mình thấy trên thị trường có rất nhiều dầu gội đầu cho tóc thường --> khô, ít thấy cho tóc dầu lắm. Xin cám ơn các bạn.
    Me Long a, tóc mình cũng dầu lắm, dạo này mình đang dùng dầu gội cho oil hair của TIGI, thích lắm, tên la Sexed-up body building sampoo, lọ 350mm màu xanh dương đậm mua ở Liên Thắng khoảng 130-140 K gì đó, Me Long dùng thử xem sao???

Các mẹ có phải gội đầu mỗi ngày không? Lúc trước mình đọc được ở đâu đó là nếu gội đầu thường xuyên quá cũng không tốt cho tóc có đúng không?
    Kittymeo hình như là ở Hà Nội?

The Body Shop có rất nhiều ở Thái lan. Có lần đã nhìn thấy bán đâu đó ở HCM nhưng sorry vì chẳng nhớ địa chỉ gì cả. Nếu muốn, bạn có thể qua bất kỳ Cty du lịch nào đó và nhờ mua hộ.

Toc em thuoc loai toc dau, minh goi dau duoc 2 ngay bang nguoi ta goi ca tuan do vay phai thuong xuyen goi (2 ngay 1 lan) that la qua phien phuc.Co me nao biet co loai dau goi dau hay phuong phap nao thich hop voi loai toc dau thi mach cho em voi. Em chet mat thoi, troi lanh nhu the nay ma cu mot hai ngay lai phai loi dau ra goi.Hu......

ban thử dùng Head and shouder ( không biết viết có đúng không) thuốc. Loại cả chai màu tím sẫm ấy ( không phải loại sản xuất ở VN đâu). Đấy là loại dầu gội trị gầu. Tóc mình bị dầu và nhiều gầu kinh khủng. 2 ngày mà không gội thì thấy ngứa. Dùng 1 thời gina rồi thì tóc lại hơi khô :1:

Ở VN nên mua Clear hoạc Debon thi tóc sẽ đõ dầu hơn, Head and Shouder của ngoai cho tóc dầu hoạc laoi cho đàn ông riêng đúng là rất tốt cho tóc đầu và quá dầu nhưng ở VN khó mua, giá bên này xung quanh 80 000 đ tiền Việt cho lọ 300 ml.

Co ban nao o TP.HCM biết loai dau nao thích hóp cho tóc dau kg, cuu voi !!!
    Clear & debond minh da xai thu roi, nhung no lai lam tóc bi kho. Head & shoulder ngoai thi minh lam sao biết tim dau ra???