Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi NANO
    Co ban nao o TP.HCM biết loai dau nao thích hóp cho tóc dau kg, cuu voi !!!
    Clear & debond minh da xai thu roi, nhung no lai lam tóc bi kho. Head & shoulder ngoai thi minh lam sao biết tim dau ra???
    NANO ơi vào Maximark Cộng Hoà đi, quá trời trong đó, kệ hàng gần quầy bán hoa tươi.
    Các loại lưôn, trị dầu thấy có loại L'oreal cũng được đấy, giá khoảng 92K, cũng trong siêu thị đó lưôn.

Em cũng bị tóc dầu, khổ lắm chị à vì ngày nào em cũgn phải gội ko thì nó bết lại trông ghê lắm. Đợt này em có dùng laọi dầu gội dành cho tóc dầu của Hàn Quốc, em ko nhớ rõ tên nhưng đó là loại đó lại chỉ dùng được cho mùa hè thôi, thế mới buồn chứ. À hình như là fruit shampoo (chai màu xanh).

Chào các mẹ. Có mẹ nào có kinh nghiệm hoặc loại dầu gội nào dành cho tóc nhờn làm ơn chỉ giáo cho em với. Tóc của em vừa mỏng vừa nhờn. Cứ gội từ sáng đến chiều là nó bết và bóng như dùng mousse làm em trông xấu xí hẳn đi. Vì thế em không bao giờ dám dùng dầu xả. Cứu em với!!!!:Crying:

Trích dẫn Gửi bởi Hainhoc
    Em qua chỗ chị, chị tặng em 1 chai dầu gội chống dầu, chống gàu. Đây là thuốc Đông y nhà chị. Sau mỗi lần gội tóc em sẽ sạch được từ 3-5 ngày mới phải gội lại.
    Chị là Hiền: 0903202848 hien_mai01@yahoo.com
    Chị ơi, chị có bán không vậy? Để cho em một chai nhé, tóc em cũng dầu quá, phải gội liên tục. Nghe chị nói 3-5 ngày mới phải gội lại mà thấy ham quá.

Mình nghĩ là các mẹ phải thử thôi nếu đi khám mà không có kết quả như mong muốn. Mình cũng phải thử một lượt các loại dầu gội đầu xem loại nào phù hợp thì dùng thôi, hy sinh một thời gian để thử rồi chọn ra loại dầu gội đầu phù hợp nhất hic hic....

Em qua chỗ chị, chị tặng em 1 chai dầu gội chống dầu, chống gàu. Đây là thuốc Đông y nhà chị. Sau mỗi lần gội tóc em sẽ sạch được từ 3-5 ngày mới phải gội lại.
    Mẹ nó ơi, tóc mình cũng dầu lắm, đang khổ sở hết sức đây nhưng mình ở SG, mẹ nó có ship được hàng kô?
    Cám ơn nhiều nhé!

Chị mẹ hainhoc ơi, cho em mua dùng thử với. Em dùng đủ loại rồi mà chả cái nào hợp cả, chỉ đc 1 thời gian ngắn là đâu lại vào đấy. Dầu gội của mình em như là cửa hàng bách hóa, toàn phải mang cho thôi :Sad: . Hiện tại em dùng dầu gội gói,mỗi lần gội 1 loại khác nhau :Crying:
    Chị cho em địa chỉ mua dùng chị nhé. Thks chị :Rose:

Chị ui!
    Cảm ơn chị nhiều lắm nhưng em đoán chị ở Hà Nội, còn em ở Sài gòn cơ. Chắc không co cơ hội được chị tặng dầu rùi. Thôi để chừng nào em ra Hà Nội ghe chị nhé. Cảm ơn chị nhiều lắm

Trích dẫn Gửi bởi Me Long
    Có bạn nào biết dầu nào thích hợp cho tóc dầu không? Báo cho mình biết với. Hoặc là có kinh nghiệm "dân gian" gì để trị tóc dầu không? Mình thấy trên thị trường có rất nhiều dầu gội đầu cho tóc thường --> khô, ít thấy cho tóc dầu lắm. Xin cám ơn các bạn.
    bạn thử dùng dầu gội CATWALK *********ED-UP SHAMPOO (tạo độ phồng và làm dày tóc) của Tigi thử xem
    Tóc mình cũng là tóc dầu,ngày nào cũng phải gội đầu,cứ ngủ qua 1 đêm là tóc sẹp và bết bết :Nottalkin: ,từ ngày dùng Tigi đỡ hẳn 3 hôm gội đầu cũng đc (nhưng nhớ là đừng dùng dầu xả nhé) :Smiling:

Trích dẫn Gửi bởi Mo0n
    bạn thử dùng dầu gội CATWALK *********ED-UP SHAMPOO (tạo độ phồng và làm dày tóc) của Tigi thử xem
    Tóc mình cũng là tóc dầu,ngày nào cũng phải gội đầu,cứ ngủ qua 1 đêm là tóc sẹp và bết bết :Nottalkin: ,từ ngày dùng Tigi đỡ hẳn 3 hôm gội đầu cũng đc (nhưng nhớ là đừng dùng dầu xả nhé) :Smiling:
    Em cũng dùng thử dầu Tigi *********ed up này rồi, tóc nó cũng phồng lên và giảm dầu tuy nhiên tóc hơi khô :Smiling: