Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Mũ hấp tóc - có nên mua???

Em chào các chị. Em đọc trên mạng thấy có bạn bán sản phẩm mũ hấp tóc rất tiện lợi và giá cả thì cũng hợp lý. Sản phẩm đây các chị ah:http://rongbay.com/raovat-5430458/MU...ua-8-3-da.html . Em muốn mua sử dụng nhưng không biết là có an toàn không nữa. Chị nào đã sử dụng hoặc có thông tin về sản phẩm này có thể tư vấn cho em được không ah?
    Rất mong nhận được thông tin phản hồi của các chị

up

Hic em chờ mãi mà ko thấy mọi người giúp đỡ :Sad:

Hic em chờ mãi mà không có ai chia sẻ chút thông tin

mình cũng quan tâm cái này,dùng ở nhà cho tiện,ai biết thì chia sẽ cho tụi em với nhé

Dùng mũ này thì phải làm tóc thật ẩm trước khi hấp vì nó dùng điện nên khô lắm, không như máy hấp tóc cây, dùng nước. Với lại, nó dùng dây điện quấn quanh cái mũ (mặc dù ở bên trong thôi), nhưng mình cứ cảm giác nó không an toàn. Nhỡ đâu bị hở phát thì giật bắn người không cấp cứu kịp.
    Tớ mua hẳn máy hấp tóc luôn, để ở góc nhà ý, 750k

e đang dùng nè chị
    oki lắm,chị gội đầu xong vuôt dầu hấp lên,dùng 1cai khăn bao tóc lại,rồi đeo cái nón lên,rút dây cho kín tóc,mở điện.Chị nên ngồi hấp ở chỗ nào đừng đụng đấT,cẩn thận vẫn hơn mà,có thể ngồi đọc báo 30p wa cái vèo àh,e thì hay ngồi choi game hay dao wanh may cai web nen ko bít lâu là gì,lại tiện nữa chứ

hihi cũng thích hấp tóc nhưng nghe nói dây nhợ thế cũng hơi sợ. Mình cứ hấp lạnh cho đơn giản, hiệu quả ok lắm rồi. Vả lại xứ nóng mà hấp nóng nữa thì ... "hấp hơi" luôn

Hồi trước em có bà chị đi Hàn về tặng cho 1 cái khăn hấp tóc quấn quanh đầu dùng thích lắm. Cứ mua 1 cái mà dùng chị à

Mình thấy hấp lạnh đơn giản và cũng ok lắm mà. Nhất là tóc yếu thì hấp lạnh sẽ tốt hơn hấp nóng (không rõ lý do nhưng mấy lần lại tiêm khi đó tóc yếu quá do uốn duỗi nhuộm nên họ hấp lạnh cho mình)..... thấy điện mà bao quanh đầu sợ sợ sao ý.......