Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Báo cáo với cả nhà là em đã mua hôm nay. Không như hình dung ban đầu, em thấy cái mũ hấp này trông khá chắc chắn. Lúc chưa mua thì cứ sợ bị điện giật nhưng lúc cầm mũ trong tay cái nỗi lo sợ của em nó biến mất luôn :Silly:. Em vừa mới hấp chiều nay. Đúng là ko sướng như hấp ở tiệm thật nhưng cũng rất ok. Tóc mềm hẳn

up nè

e thấy ở bên ********. có bạn bán mũ hấp tóc có hơn 200k, nhưng sợ điện giật nên cũng ko dám mua về dùng. toàn bôi dầu hấp tóc rùi lấy cái khăn mặt dấn nước nóng vắt đi rùi quấn lên đầu thui.Làm thế cho an toàn.

Trích dẫn Gửi bởi greencry
    e thấy ở bên ********. có bạn bán mũ hấp tóc có hơn 200k, nhưng sợ điện giật nên cũng ko dám mua về dùng. toàn bôi dầu hấp tóc rùi lấy cái khăn mặt dấn nước nóng vắt đi rùi quấn lên đầu thui.Làm thế cho an toàn.
    em cũng giống mẹ này, toàn lấy khăn dấn nước nóng vắt đi hoặc cho vào lò vi sóng làm nóng khăn rồi quấn lên đầu. Tác dụng và an toàn , chứ cái kiểu mũ kia thấy hơi sợ :Sad:

Bản thân tớ thấy Hấp lạnh tốt hơn hấp nóng nhé!!!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi hoangbachnam
    Hồi trước em có bà chị đi Hàn về tặng cho 1 cái khăn hấp tóc quấn quanh đầu dùng thích lắm. Cứ mua 1 cái mà dùng chị à
    Bạn ơi, cho mình hỏi cái khăn ấy trông nó như thế nào? hiện giờ ở VN có bán ko? mình cũng muốn thường xuyên hấp tóc nhưng ngại đi ra hàng vì rất mất thời gian nên mấy tháng mới đi được 1 lần. Nếu có dụng cụ nào tiện lợi, dễ sử dụng mà an toàn thì tốt quá. Bạn có thể up ảnh cái khăn của bạn lên được không? Cảm ơn bạn trước nhé :Rose:

MÌnh mới mua và dùng tối hôm qua rối. Cảm nhận của mình là thích, tiện, hấp xong tóc mềm. Nói chung là mua cái này dùng rất hợp lý.

http://www.nhommua.com/ha-noi/san-ph...508040C7C.html
    Trên nhom mua có 100k thôi các c ạ, rẻ cũng mua về dùng thử xem sao

Minh co dang ki mua cho ban gai,nhung em Ay thick di tiem lam hon,noi la co Nguoi Yeu de cho di lam toc am.hehe,nen moi duoc Giao hang ma chia xai gi het,ban can Minh co the ban re lai.minh mua o cungmua moi Giao hang hom qua Gia 120k,ban lai 100 nha.duoc thi nhan Minh som,lay tien do Xiang cho Bo ra tiem

mình cũng muốn mua quá mà tháy 1 chỗ bán là 120k, một chỗ là voucher bán 149 (ghi giá gốc là 249) không biết thế nào nhỉ, các bạn mua bao nhiều