Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Phục hồi hư tổn tóc ở salon tóc nào là có hiệu quả nhất?

Chuyện là sau lần đi uốn setting về, tóc em nó bị hư tổn ở một số lọn tóc, có sợi như mất độ đàn hồi vậy, xoăn như lò xo với cả là không vào nếp nữa. Em seach trên mạng thấy có mấy cái hair salon quảng cáo về liệu trình phục hồi tóc hư tổn cho mái tóc bóng mượt nghe mà ham, nhưng không biết thực sự có hiệu quả không nữa, nên lên đây hỏi ý kiến mọi người. Em thấy cái salon làm tóc Định Tân Bình ở quận T.Bình thấy giá cũng mềm 400k đến 600k cho một lần fục hồi trong 90' - 120'. Không biết có bạn nào chị nào fục hồi tóc hư tổn ở đây chưa? Có bạn chị nào tư vấn các chỗ fục hồi tóc hư tổn giúp e với! ^^

Em cũng đang tìm hiểu vấn đề này. Mọi người có ai từng phục hồi có hiệu quả thì chỉ giúp em với. Chú tóc em hư dã man sau 3 lần uốn nhưng thấy hấp dầu, ủ dưỡng đủ kiểu ko cải thiện

mình phục hồi rồi, hơi mắc tiền

ở HN thì có salon nào hả các mẹ

Bn phục hồi ở đâu thế? Có hiệu quả không vậy, sau phục hồi thấy tóc thế nào?

cho bạn số điện thoại này .nhờ anh ấy tư vấn hộ .bọn mình có làm tóc đâu mà biết được .0974086579

Tự phục hồi ở nhà cũng hiệu quả mà. Mọi ng thử dụng sp phục hồi tóc chuyên sâu Ichikami xem . Mình chưa dùng phục hồi chuyên sâu lần nào vì tóc mình ko đến nối hư tôn, có đợt chỉ rụng rất nhiều. Nhưng đứa hangf xóm mình đang dùng khen rất hiệu quả.

Cái ichikami mua ở đâu vậy bn?

Trích dẫn Gửi bởi yougetbacktome
    Cái ichikami mua ở đâu vậy bn?
    Mình thấy phục hồi tóc của Ichikami rất hiệu quả. Nó là mỹ phẩm nhập khẩu của Nhật và được phân phối ở VN nên bạn cứ đến các shop mỹ phẩm lớn là có. Bạn ở gần khu vực nào ?

Trích dẫn Gửi bởi ticket
    Mình thấy phục hồi tóc của Ichikami rất hiệu quả. Nó là mỹ phẩm nhập khẩu của Nhật và được phân phối ở VN nên bạn cứ đến các shop mỹ phẩm lớn là có. Bạn ở gần khu vực nào ?
    Mình ở HCM quận tân bình nha

Các Chủ đề tương tự

1. Đánh giá các deal giảm giá Salon làm tóc trên Muachung, Nhommua, Hotdeal ...
    Bởi buixuanan27mec trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 10-07-2013, 04:28 AM