Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Mua dụng cụ nối mi ở đâu?

Các chị ơi,
    Em đang theo học một khóa nối mi, sắp xong rồi. Bây giờ muốn mua đồ nghề về tự làm hoặc thỉnh thoảng làm cho người thân, bạn bè kiếm thêm chút.
    Các chị có biết mua ở đâu rẻ và chất lượng không ạ? Em tìm trên mạng cũng thấy nhiều nhưng chưa biết mua ở đâu là chuẩn nhất, chị nào có kinh nghiệm cho em biết với nhé.
    Em cảm ơn trước ạ.

Chị học nối mi ở đâu mà lại không có đồ nối mi sẵn thế? Em học ở Quyên Mi có hết dụng cụ nối mi, dụng cụ liên quan khác. Hầu hết các địa chỉ dạy nối mi đều bán dụng cụ nối mi hết mà chị.

Trích dẫn Gửi bởi ketnoibanbe
    Chị học nối mi ở đâu mà lại không có đồ nối mi sẵn thế? Em học ở Quyên Mi có hết dụng cụ nối mi, dụng cụ liên quan khác. Hầu hết các địa chỉ dạy nối mi đều bán dụng cụ nối mi hết mà chị.
    Chắc chỗ chị học là cơ sở lớn chứ em học ở Hair salon làm gì có bán dụng cụ đâu, họ cũng phải đi mua mà. Mà họ cũng không cho mình mối họ lấy đâu. Chỗ chị đang học này bán dụng cụ có rẻ và chất lượng không?

minh co ban nguyen set noi mi ban nha, ban co the mua neu can, lh minh nhe 0903643018

Trích dẫn Gửi bởi mun-yeu-thuong
    Chắc chỗ chị học là cơ sở lớn chứ em học ở Hair salon làm gì có bán dụng cụ đâu, họ cũng phải đi mua mà. Mà họ cũng không cho mình mối họ lấy đâu. Chỗ chị đang học này bán dụng cụ có rẻ và chất lượng không?
    Chỗ mình học chuyên bán buôn dụng cụ nối mi của châu Âu và Hàn Quốc. Bạn gọi số 090 466 58 88 (chị Quyên) hỏi nhé. Ở đấy dạy nối mi trên mẫu người thật đấy, nếu bạn học ở kia chưa làm được thì đăng kí thêm 1 lớp nữa ở Quyên Mi

Trích dẫn Gửi bởi ketnoibanbe
    Chỗ mình học chuyên bán buôn dụng cụ nối mi của châu Âu và Hàn Quốc. Bạn gọi số 090 466 58 88 (chị Quyên) hỏi nhé. Ở đấy dạy nối mi trên mẫu người thật đấy, nếu bạn học ở kia chưa làm được thì đăng kí thêm 1 lớp nữa ở Quyên Mi
    Bạn học về mở tiệm và dạy nghề lại à? Chỗ mình là salon, tuyển mấy bạn về làm cũng từng học ở Quyên mi ra. Nếu bạn không mở tiệm, cần tìm việc thì qua chỗ mình nhé, mình sẽ tuyển bạn vào làm. Inbox mình nha.

Bên mình dạy nối mi trên mẫu thật, bán dụng cụ nối mi sỉ, lẻ hàng chất lượng. Bạn gọi cho mình theo số này nhé 0904.665.888 – 0983.466.000, tư vấn miễn phí, nhiệt tình luôn

Em cũng định đi học nối mi mà chưa biết học ở đâu. Quyên mi các chị nói học phí có đắt không ạ?

Ồ, thế ra có chỗ dạy nối mi là bán luôn dụng cụ à? Trời ơi, thế mà mình không biết, mình học ở chỗ salon gần nhà, dạy chán lắm, được cái vừa học vừa làm nên học phí rẻ thôi nhưng học đến 3 tháng rồi vẫn chưa xong? Chỗ Quyên Mi các chị bảo học phí có đắt không? Nếu khôngđắt thì mình bùng chạy qua đó học thử xem sao.

Mình cũng hóng vụ này, sao thấy hỏi Quyên Mi mấy thứ nào là giá, thời gian học mà chẳng thấy ai trả lời vậy nhỉ?