Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Vẫn vật vã chủ đề cắt tóc

Mẹ nào có kinh nghiệm cắt tóc (HN) đẹp giá từ 4-600 cho em vơí.
    Trong khoảng giá này thôi nhé. Em thử một loạt các cửa hàng tầm 2-300k theo lời tư vấn ở trên này và mỗi địa chỉ chỉ tới đúng 1 lần chưa dám quay trở lại. Từ Thanh (cửa bắc), Thành (GV), Nguyễn Hùng (TT), Tiến Lương (MHĐ) sợ nhất là anh Nguyễn hùng và anh Tiến lương, cắt cái đầu loẹt xoẹt 5 phút xong. Hic hic.
    E chưa tìm được địa chỉ nào trong khoảng 4,6 trăm cả (toàn cao hơn và thấp hơn thôi) các má cao kiến chia sẻ em với.
    Ai đã cắt Duy claudies ở Hạ Hồi cho em xin giá và comment nhé.
    :Rose::Rose::Rose:

Trích dẫn Gửi bởi mong du
    Mẹ nào có kinh nghiệm cắt tóc (HN) đẹp giá từ 4-600 cho em vơí.
    Trong khoảng giá này thôi nhé. Em thử một loạt các cửa hàng tầm 2-300k theo lời tư vấn ở trên này và mỗi địa chỉ chỉ tới đúng 1 lần chưa dám quay trở lại. Từ Thanh (cửa bắc), Thành (GV), Nguyễn Hùng (TT), Tiến Lương (MHĐ) sợ nhất là anh Nguyễn hùng và anh Tiến lương, cắt cái đầu loẹt xoẹt 5 phút xong. Hic hic.
    E chưa tìm được địa chỉ nào trong khoảng 4,6 trăm cả (toàn cao hơn và thấp hơn thôi) các má cao kiến chia sẻ em với.
    Ai đã cắt Duy claudies ở Hạ Hồi cho em xin giá và comment nhé.
    :Rose::Rose::Rose:
    Ở trong nhà Mặc đẹp í chị ơi, có Xôi và Chị củ đậu đã cut hair ở đó rùi hay sao í.

Mẹ Mongdu den 73 Trần Quốc Toản - Chị Phượng cắt cho. 400k . Hôm nọ tớ cắt làm xoăn mà hơn 1h đấy. Chi ý làm cẩn thận lắm

Tại sao phải giá đó hả chị? Cắt kiểu phức tạp thế nào thì em không biết chứ nhiều kiểu cũng đơn giản, chưa chắc hàng cao cấp cắt đã đẹp hơn. Em cắt tóc thường hết 110k mà thấy cũng đẹp.

Em sợ anh Tiến Lương lắm, có lần dẫn đứa bạn đến cắt. Hồi ý mốt là đầu Vic, dặn đi dặn lại anh này là đừng có cắt đầu đấy, anh gật gù, xoẹt xoẹt vài nhát ra ngay quả đầu Vic. Chưa đầy 5 phút, cách đây tầm 4 năm là 200K thì phải.

Trích dẫn Gửi bởi Meyeudimcoi
    Mẹ Mongdu den 73 Trần Quốc Toản - Chị Phượng cắt cho. 400k . Hôm nọ tớ cắt làm xoăn mà hơn 1h đấy. Chi ý làm cẩn thận lắm
    C. Phượng e cũng từng cắt khá nhiều lần từ mấy năm trước, sau đó e sang andre cắt thì k quay lại nữa. e rất thích anh andre và anh hùng cắt nhưng bg 2 anh ấy chạy đua về giá cao quá nên e không bon chen nữa, còn phải tiết kiệm tiền mua sữa cho con:-s

Trích dẫn Gửi bởi smilegirl123
    Tại sao phải giá đó hả chị? Cắt kiểu phức tạp thế nào thì em không biết chứ nhiều kiểu cũng đơn giản, chưa chắc hàng cao cấp cắt đã đẹp hơn. Em cắt tóc thường hết 110k mà thấy cũng đẹp.
    Tại mình để tóc ngắn nên kén người cắt. chứ nếu tóc dài thì đơn giản hơn. Tóc ngắn mà cắt bị hỏng thì đến là nhục vì chả biết sửa kiểu gì. Tầm giá đó bởi cao mình dã cắt rồi, thấp mình đã cắt rồi nhưng chưa tìm được chỗ nào.

ôi! em wa Sáng Tạo đg Nguyễn Thị Minh Khai bảo chú Nghĩa cắt có 30k khá hài lòng

Trích dẫn Gửi bởi pe_niky
    ôi! em wa Sáng Tạo đg Nguyễn Thị Minh Khai bảo chú Nghĩa cắt có 30k khá hài lòng
    Chị ấy ở HN cơ mà niky

Trích dẫn Gửi bởi hoangphuong12
    Chị ấy ở HN cơ mà niky
    Dạ tại em thấy các chị ấy cắt tóc mà bằng mấy lần em duỗi tóc lun í chứ:Battin ey: