Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Bạn đã cắt ở Sơn 59 Lê Duẩn chưa, chỉ khoảng 100-200k đầu thôi mà đẹp lắm. Tớ để tóc ngắn, đầu bị đuôi dế, gáy lại bò liếm rất khó cắt vậy mà bạn ý cắt khéo cực, k bị lộ cái gáy xấu hoắc xấu huơ của tớ ra đâu.

Trích dẫn Gửi bởi pe_niky
    Dạ tại em thấy các chị ấy cắt tóc mà bằng mấy lần em duỗi tóc lun í chứ:Battin ey:
    Chổ chị cắt có 20k thui em ạh, mà bằng cái mụ kia ( bạn chị ) cắt ở Ngữ Á châu, hehe

Hic, cắt tóc mà trên 400k thì mình không tưởng tượng ra. Mình chỉ cắt đến hơn trăm thôi là đã thấy xa sỉ lắm rồi.

Em cắt ở đây: Phương Jadore : C9, P 119, Phương Mai, thấy được mẹ nó ạ. Giá là 350k/ 1 đầu, nhưng chị chủ hơi vênh ạ. Chị này học ở Pháp về thì phải nên kiêu lắm, qua 6h là không nhận khách mẹ nó nhé.

Tóc ngắn mà tầm đó thì thử Andre đi bạn.
    Giá bt là 500, hình như giờ lên 600 rồi hả chị em?

Ôi trời, sao tóc ngắn mà mắc thế nhỉ ? E ko tưởng tượng ra.

Tớ không thích cắt ở Phương Jadore tẹo gì, chị này cắt hơi mang phong cách dân chơi, chỗ tỉa cao vút, chỗ để dài lê thê. Cũng là lỗi của mình, khi cắt mình phó mặc cho chị ý "chị cắt kiểu gì đơn giản, hợp với mặt em". Tớ nghĩ chị này không hợp với phong cách văn phòng đâu ạ.

Ở Sg chắc mình nghĩ k ai cắt tóc chém đẹp như tiệm Le Brian trên đường Calmette q1 - chúa ơi, cắt cái tóc mái của mình thôi mà cầm kéo bấm ngang cái rụp, k hề tỉa tót gì hết, nhìn lỏm chỏm mà dám ăn tiền cắt tóc là 38$ - nối tóc thì tính 300$ + gội sấy ... ---> tổng cộng xong cái đầu mình khi vác ra khỏi tiệm là 8 triệu , nhận cái hóa đơn mà tức muốn hộc máu, vì k phải vì tiền, mà vì cái đầu xấu như bà điên, cắt hư tóc ,trong khi công tình mình dưỡng hơn nửa năm cho phần mái dài mới ra tiệm định tỉa tót mà nó cắt ngang cái rụp, cụt ngủn, nhìn xấu k thể tản ---> HẬN dễ sợ.

Trích dẫn Gửi bởi gaumapnau
    Ở Sg chắc mình nghĩ k ai cắt tóc chém đẹp như tiệm Le Brian trên đường Calmette q1 - chúa ơi, cắt cái tóc mái của mình thôi mà cầm kéo bấm ngang cái rụp, k hề tỉa tót gì hết, nhìn lỏm chỏm mà dám ăn tiền cắt tóc là 38$ - nối tóc thì tính 300$ + gội sấy ... ---> tổng cộng xong cái đầu mình khi vác ra khỏi tiệm là 8 triệu , nhận cái hóa đơn mà tức muốn hộc máu, vì k phải vì tiền, mà vì cái đầu xấu như bà điên, cắt hư tóc ,trong khi công tình mình dưỡng hơn nửa năm cho phần mái dài mới ra tiệm định tỉa tót mà nó cắt ngang cái rụp, cụt ngủn, nhìn xấu k thể tản ---> HẬN dễ sợ.
    1 cái đầu 8tr ôi chị giàu thật í:Surprise:

e thấy chị Phương Jadore bt mà đâu có chảnh đâu e tóc dài, hôm bữa đến bảo chị í cắt tóc ngắn, chị í bảo tóc dài đẹp e đừng cắt