Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Mũ hấp tóc cá nhân 75k có tin được ko ?

tình hình là em đang muốn mua 1 cái mũ hấp tóc cá nhân . Cũng sợ bị giật lắm nhưng mà liều vì lần trước hấp ở hàng bằng mũ ý mà chưa giật ^^ em thấy bây h mũ ý bán trên các trang muachung nhommua ... khá rẻ chỉ tầm 75k, ở ngoài toàn 250k 300k nên ko biết chất lượng như thế nào. Mẹ nào mua rồi xài rồi vào viết chút cảm nhận với ạ ah có mẹ nào bị giật rồi thì giơ tay điểm danh luôn ah^^

Có mình đây, dùng được gần 1 năm rồi, tần suất là 1 tuần 1 lần, trộm vía cả mũ cả người chửa thấy anh điện anh ý hỏi thăm, nói chung là dùng cũng khá ổn bạn ạ, cảm giác kem ủ thấm vào tóc nhanh hơn,nhất là mùa đông, dùng thích cực nhưng không biết bị xử lúc nào á

mình nghĩ thì tiền nào của nấy b ạ. Mình dùng lâu thì nên đầu tư hẳn 1 cái tốt tốt

Cái hàng 75K là của Trung Quốc, trông ko chắc chắn lắm.
    Hàng 250K là hàng Thái Lan (tìm địa chỉ tin cậy mua nhé). Mình hiện đang dùng 1 cái mũ của Thái rất tốt.

Có hẳn 2 loại hàng luôn ạ mẹ nó ơi? nếu ở tphcm mua mũ của Thái ở đâu thế? chỉ mình với?

Mình hiện đang thanh lý mũ hấp tóc Thái Lan chỉ 70K. Mình dùng 1 chiếc được hơn 1 năm rồi không có vấn đề gì nên mọi người yên tâm! LH 0988.14.06.91

mũ 75k của trung quốc xài nhanh hỏng nhưng k giật đâu bạn,nếu bạn muốn xài mũ lâu dài và cao cấp hơn thỳ bạn nên chọn mua nón hàn quốc bạn nhá giá nó hơi chát 1050k.Nhưng tiền đâu của đấy bạn ạ.