Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    có bà bác lớn tuổi có uống nhưng ko thấy hiệu quả, hiện vào 108 điều trị cấy tóc gì đó.

Ủn lên, các mẹ thông thái vào chia sẻ kinh nghiệm cho chị em với.

Mình uống 5 lọ boniHair, tóc mình bạc ko nhiều lắm, mới 40 thui, mỗi tháng mọc ra khoảng chục sợi trắng toát, dài có ngắn có, trước đây mình cứ nhổ đi nó lại mọc ra nhiều và nhanh hơn. Khỏang 1 tháng gần đây thấy ko mọc ra sợi bạc nào nữa, tóc đỡ rụng, mà lại ít gầu hẳn.
    Hy vọng là thuốc có tác dụng. Mấy bé trẻ cùng cơ quan thì chỉ 3 lọ là thấy OK rồi.

Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Duy- Minh
    Mình uống 5 lọ boniHair, tóc mình bạc ko nhiều lắm, mới 40 thui, mỗi tháng mọc ra khoảng chục sợi trắng toát, dài có ngắn có, trước đây mình cứ nhổ đi nó lại mọc ra nhiều và nhanh hơn. Khỏang 1 tháng gần đây thấy ko mọc ra sợi bạc nào nữa, tóc đỡ rụng, mà lại ít gầu hẳn.
    Hy vọng là thuốc có tác dụng. Mấy bé trẻ cùng cơ quan thì chỉ 3 lọ là thấy OK rồi.
    Chị ơi, thuốc này có tác dụng phụ gi ko? giá bao nhiêu 1 lo vậy chi? em tóc bạc nhiều lắm, mọc tới 50% là trắng rồi, huu

Bầu bí, sinh em bé, nuôi em bằng sữa mẹ xong mình sẽ phải mua uống ngay mới được. Huhu, chứ nhìn đầu muối tiêu thế này nhiều khi cũng ức chế lắm

sau 1 thời gian khá dài dùng thuốc bonihair, tới nay mình cũng hơn 5 tháng nhưng mà hinh như tóc chưa đen được trở lại . đi đâu ai cũng chêu mình nhiều tóc bạc thế, làm mình ngại quá. mình nghĩ chắc là mình uống không có tác dụng rùi. cố gắng uống hết lọ thứ 6 mà càng nghĩ càng thấy nản. chắc thuốc này ai uống may mắn thì khỏi thôi, chứ mình uống vào tóc vẫn z

Mình uống không thấy tác dụng phụ gì, mua ở nhà thuốc 580k. Mà hình như họ còn tư vấn là không nên thức khuya vì thức khuya làm việc, chơi game nhanh bạc lắm.

mình 23t cũng bị nhiều tóc bạc đang định mua thuốc này mà chưa biết công dụng thế nào, giá thuốc cũng khá cao nữa gần 600k 1 lọ

Ủn lên, xin kinh nghiệm các mẹ.

Em cũng bị tóc bạc hai bên đầu, uống bonihair đến thứ 2 tuần tới là hết 3 lọ tức là được 3 tháng rồi ạ. Kết quả thì chả được khả quan lắm, hai bên vẫn bạc như trước kia. Thuốc thì đâu có rẻ, quảng cáo thì rõ hay, chán !
    Giờ em hỏi có ai thử qua cái life's up frey awaychưa ạ, giá khá là cao nhưng nếu đúng như họ nói thì dù có phải mua 3 chai mà hết được thì em cũng sẵn sàng. Thấy họ nói chắc như đinh đóng cột là 2 chai sẽ có hiệu quả nhưng vì giá cao nên vẫn chưa dám thử ạ. Mọi người vào link này kéo xuống phần công dụng xem thế nào. http://nhathuocphuongchinh.com.vn/sk...den-82-toc-bac

Các Chủ đề tương tự

1. Ngăn rụng tóc BoniHair có hiệu quả không?
    Bởi komasd123 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-28-2015, 04:56 PM