Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Làm sao để tóc nhanh dài bây giờ??

Hè hơi nóng nên mình vừa xuống ít tóc.Nhưng nào ngờ ngắn wá.Mình đc biết cây tầm ma và hành tây là 2 thần dược kích thích tóc nhanh dài.Nhà mình thì có tầm ma khá nhiều nhưng công thức hơi rắc rối.Ai đã từng dùng loài cây thần dược này để làm thuốc mọc tóc thì bay vào,bơi vào mách nước cho mình và mọi người tham khảo nha.Ah.Với lại ai có cách hay kh hay nữa thì chia sẽ luôn nha.

hình như hay buộc tóc thì tóc dài nhanh hơn hay sao ấy. Tóc con gái mình đã đc chứng minh

Cach cua baan cung dung.Nhung dung cot chat wa sau nay de hoi dau lam ah.Cam on ban

tóc ra cũng lâu lắm chị ạ, nhanh chăc chỉ có loại kích thích mọc tóc thôi.

gội đầu với vỏ bưởi ý cũng kích thích tóc nhanh dài đấy bạn

Chia sẻ vs bạn 1 cách mọc tóc nhanh của các cụ quê tớ, em gái tớ áp dụng để chữa hói tóc ( sau 1 tg bị nấm, rụng tóc) đó là: lấy 1 lượng lá khế và lá dâu ta, đun lên, gội liên tục ít nhất trog 7 ngày, ko được gội lại băngf nc lã nhé. Điểm trừ là nc này bết lắm đó :d. Kết quả là: em tớ còn giật mình, ko biết mọc từ bao giờ mà nhanh thế :d

Bôi dầu dừa vào chân tóc vừa chống rụng tóc vừa mau dài. Nhơ là ủ tóc vài tiếng rồi gội đầu sạch sẽ nha. Mình đã làm hiệu quả như thế

Bạn tham khảo kinh nghiệm của mình này, dễ lắm. CHứ để hành tây lên tóc bay mùi hành thì chắc chết "Tóc nhanh dài , giảm rụng, mềm mượt" chỉ cần 1 cái búng tay

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthuthuy_vnfra
    hình như hay buộc tóc thì tóc dài nhanh hơn hay sao ấy. Tóc con gái mình đã đc chứng minh
    Sai lầm quá! buộc tóc nhiều sẽ làm tóc dễ gãy rụng bạn nhé

Gội đầu bằng bia cũng kích thích tóc dài nhanh đó