Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Cửa hàng cắt tóc đẹp (Hà Nội)- tầng 2

Đợt tết vừa rồi em làm tóc ở Minh Phương (Trần Bình Trọng) bị hỏng, tóc bị xù lên nhiều lắm. Em cũng chịu khó hấp từ ngày đấy nên giờ tóc cũng mượt mà lên nhiều. Mùa thu năm nay em đang muốn uốn xoăn rồi nhuộm một màu nào đó cho hiện đại. Có mẹ nào hiểu biết nhiều cho em 1 lời khuyên nên làm ở salon nào uy tín ở HN. Em nhiệt tình cảm ơn!:Rose: Cửa hàng cắt tóc đẹp (Hà Nội)- tầng 2

Mình nghe e arys recommend nên vừa đi làm xoăn + nhuộm ở 15 Chùa Láng. Kiểu tóc xoăn duỗi, nhẹ, tự nhiên, mình búi tóc lên thả ra thì bồng bềnh như đi sấy về, thấy ưng lắm nên vào đây reply cho mẹ nó. Đc cái salon này chỉ dùng thuốc L'Oreal nên cũng yên tâm, mình nhuộm bằng thuốc INOA j j đấy nghe anh chủ tư vấn là loại mới, lúc nhuộm ko nghe mùi j cả.

về uốn xoăn thì mình không am hiểu lắm nhưng nếu bạn nhuộm tóc thì nên qua Monaco ơ Lạc Trung ( đối diện xí nghiệp xe buýt ý).
    Ở đấy nhuộm tóc cẩn thận lắm, không để thuốc trên tóc lâu như các hàng khác đâu ạ. Ở đấy chuyên dùng thuốc của Đức. Chứ e thấy hàng L'oreal ở Việt Nam xem trên vỏ tuýt thuốc toàn made in China thôi ah..

Nhuộm tóc ở cửa hàng Phương J'adore trên đường Phương mai rất đẹp, không bị đổi màu tóc. Cửa hàng này cắt tóc ngắn cũng rất đẹp nữa. Tuy nhiên giá cũng mắc lắm

Mình hay cắt và uốn ở Thợ Nhuộm nhưng bh họ chuyển sang 185 Bà Triệu rồi,
    anh người TQ cắt tóc rất mềm, uốn lọn to bồng bềnh, trông rất tây,2 lần mình uốn tóc ở đó
    mọi người đều khen, mỗi tội giá hơi chát

Trích dẫn Gửi bởi Cupid.
    về uốn xoăn thì mình không am hiểu lắm nhưng nếu bạn nhuộm tóc thì nên qua Monaco ơ Lạc Trung ( đối diện xí nghiệp xe buýt ý).
    Ở đấy nhuộm tóc cẩn thận lắm, không để thuốc trên tóc lâu như các hàng khác đâu ạ. Ở đấy chuyên dùng thuốc của Đức. Chứ e thấy hàng L'oreal ở Việt Nam xem trên vỏ tuýt thuốc toàn made in China thôi ah..
    giá cả thế nào ah chị? có đắt lắm ko? thuôc của Đức nên chắc cũng ko rẻ dâu nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Me.HaChi
    Nhuộm tóc ở cửa hàng Phương J'adore trên đường Phương mai rất đẹp, không bị đổi màu tóc. Cửa hàng này cắt tóc ngắn cũng rất đẹp nữa. Tuy nhiên giá cũng mắc lắm
    giá như nào bạn ơi? nhà mình ngay đường PM mà chg để ý mấy.

Trích dẫn Gửi bởi Me.HaChi
    giá như nào hả chị? nhà e ngay PM mà chg để ý gì bao h.

[QUOTE=my.precious.kem;19917796]Mình nghe e arys recommend nên vừa đi làm xoăn + nhuộm ở 15 Chùa Láng. Kiểu tóc xoăn duỗi, nhẹ, tự nhiên, mình búi tóc lên thả ra thì bồng bềnh như đi sấy về, thấy ưng lắm nên vào đây reply cho mẹ nó. Đc cái salon này chỉ dùng thuốc L'Oreal nên cũng yên tâm, mình nhuộm bằng thuốc INOA j j đấy nghe anh chủ tư vấn là loại mới, lúc nhuộm ko nghe mùi j cả.[/QUOTE
    giá cả thế nào bạn ơi? cho mình bít cụ thể với, cũng đang muốn nhuộm và làm xoăn quá ah, thanks b!

Cũng rất thích hàng của Đức, nhưng không biết ở đấy uốn xoăn thế nào nhỉ???
    Vì em định làm tóc xoăn trước rồi mới nhuộm, nếu nhuộm trước rồi mới uốn thì tóc hay bị bay màu lắm.Em định nhăm nhe Monaco từ mấy hôm rồi nhưng chưa dám quyết, căn bản em cũng chưa làm ở đấy bao giờ nên cũng không biết thế nào.Nghe mọi người khen Monaco nên cũng hơi nghiêng ngả giữa Monaco và Andre :LoveStruc: