Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Cách Trị Gàu Và Nấm Da Đầu Hiệu Quả

Trước đây mình rất khổ sở vì da đầu lúc nào cũng rất ngứa ,gàu bông ra từng lớp nhìn rất ghê .Tình hình chỉ giảm được một lúc sau khi mình gội đầu xong thôi .Vài ba giờ sau là đâu lại vào đấy .Mình đã làm đủ cách , từ thay đổi dầu gội đến mua dầu gội đặc trị gàu có bán ở các quầy thuốc tây nhưng vẫn không khá hơn .Mình là khách hàng thường xuyên của các tiệm gội đầu ở gần nhà vì gàu rất nhiều nên mình gội ở nhà có cảm giác không sạch .Từ khi có người chỉ cho cách rất đơn giản mà vô cùng hiệu quả nên hôm nay mình muốn chia sẽ với bạn nào khổ sở vì gàu như mình .
    Đó là các bạn ra tiệm thuốc tây mua hai viên PH8 giá hai nghìn đồng , nhớ nhờ người ta cà nhuyễn dùm luôn .Một chai dầu gội head & shoulders .Đổ thuốc PH8 đã cà nhuyễn vào chai dầu gội .Lắc lên cho đều vậy là xong .Mình gội lần đầu là thấy có hiệu quả rồi đó .Chúc các bạn loại bỏ được đám gàu đáng ghét đó nha .

Mình sẽ làm thử, cảm ơn bạn

Thuốc PH8 là thuốc gì vậy bạn?

là thuốc ASPIRINE đó bạn .

Đầu mình dạo này cũng rất nhiều gàu,phần chân tóc ở trước mặt.mình đã thử hairclean ko thấy có hiệu quả,mình sẽ thử cách này.mà cho 2 viên vào hết chai dầu gội luôn hả bạn,mà chai bao nhiêu ml với liều lượng 2 viên Apirin(mình thấy có 2 loại apirin liều lượng nhỏ và bình thường,có lẽ bạn dùng liều lượng bình thường)

Khi người quen chỉ cách này mình nghĩ làm thử thôi không biết có hiệu quả không nên chỉ mua chai head & shoulders loại nhỏ 180 ml thôi .Vì nếu không hết gàu thì bỏ đi cũng không tiếc .Mình chỉ ra quầy thuốc tây nói bán 2 viên PH8 cà nhuyễn dùm luôn nên cũng không biết 2 viên đó liều lượng bao nhiêu nữa .Đúng rồi bạn ,đổ hết 2 viên thuốc đó vô chai dầu gội luôn .
    Trước đây mình cũng hay gãi phần chân tóc ở trước mặt vì ngứa quá chịu không nổi .Gãi xong thì gàu bung ra nhìn rất bẩn .Không ngờ chỉ sau lần gội đầu tiên đã không còn thấy gàu nữa .
    Chúc bạn mau hết gàu nha .Mình chỉ chia sẽ kinh nghiệm của bản thân thôi , bạn làm xong nhớ chia sẻ kết quả cho mọi người với nha .

Cảm ơn bạn nha,nhà mình có 1 chai lớn 750ml,chắc mình sẽ đổ ra 1 chai nhỏ hơn rồi cho 2 viên thuốc vào.Mà bạn sử dụng bao lâu thì hết,nó có bị tại lại ko bạn.Cảm ơn bạn đã chia sẻ

Mình quên cái này, sau khi dùng dầu gội đó,mình có xài dầu xả đươc ko,nó có làm giảm tác dụng thuốc không bạn nhỉ?

cám ơn bạn nhiều nha, lát mình thử liền , dạo này mình xài mấy cái dầu gội trị gàu mà ko khỏi gì hết, làm bực mình lắm !

Mình cũng muốn thử nhưng ko biết dùng dầu gội đầu loại khác đc ko hay phải là H&S mới đc vậy bạn?