Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    mới uốn xoăn máy thì nên để ít nhất 2-3 tháng sau hẵng ép bạn ạ k là bị gãy tóc ngay.uốn bao giờ trông cũng bị già thêm vài tuổi nên bạn nhuộm tóc cho da mặt đc sáng & trẻ trung hơn

tóc em cũng bị uốn hỏng, bgio xù rối hết lên , khó chải kinh khủng, không biết có cách nào ép ra dc ko ạ, em không muốn cắt bỏ, nhung nó rối như tơ vò

bi h nhuộm lên đi bạn, nhuộm màu hạt dẻ lợt lợt thui thì sẽ thấy hết già liền

ôi đừng làm, hỏng hết c ạ, c làm theo như mẹ quyenhuyen nói í, ít nhất phải dưỡng cho tóc có đủ sức khỏe để chịu đc lần sát phạt tiếp theo đã c ạ

Bạn ép xong tóc sẽ k được thẳng và mượt lắm đâu, trc bạn mình làm rồi, nó xơ xơ lắm. Thường để vài tháng mới ok bạn ah

Đang ở
    33 Nguyễn Văn Linh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
    ôi trời, hoàn cảnh y hệt em là thế nào nhỉ, ở nhà em nói với mẹ là con đi ép tóc, nhưng sau khi ở đó về lại là 1 đống bù xù, em cũng không thích nhuộm, và ai cũng chê em già, U25 mà như U35-40 ý . em vừa làm hôm qua, hôm nay chỉ muốn đi ép luôn thôi nhưng nhiều người cản quá nên không dám, chắc em cố 1 tháng nữa thì đi duỗi vậy. hix. nản thế, tự dưng mất toi 1tr :'(

tình trạng như mình nè, định đi cúp tý đuôi cho nó đẹp, ai dè nó làm xoăn hết, mình ko thích nhuộm, nên nhìn già khắm khú. Đợi 1 tháng sau minh đi cắt bớt xoăn đuôi để ép nhưng chủ quán khuyên nên để đừng ép mà nên nhuộm, thế là lại nhuộm hạt dẻ, nhưng nó cứ vàng vàng, xấu quá, lại để 2 tháng sau nhuộm lại nâu cà phê,nhìn thì đẹp hơn nhiều, nhưng lúc nó mọc tóc đen ra nhìn gớm qua, lại quyết định nhuộm màu số 3 cho đen lại. Nhưng cái đuôi xoăn nhìn nó gớm quá, cố mua chai dầu olive về ủ, thấy nó mềm mượt lắm, nhưng nhìn cái đuôi xoăn vẫn đáng ghét quá, thế là cắt phăng cái đuôi, còn đến tận ngang vai, Đấy, trong vòng 6 tháng 2 nhuộm 3 lần, định đi ép nhưng dặn lòng cố dưỡng tới hết 1 năm, tầm tháng 10 ép là đẹp, chứ sớm quá nó khô và gãy hết tóc đấy! Tự nhiên tóc đang đẹp mất bao nhiêu tiền ngu để rồi phải cố quay lại thời đen mượt ban đầu mà còn khó, vì tóc giờ nó cứ vàng vàng gớm lắm

hxhx.chán.mình cũng vậy.tưởng làm xoăn sẽ đẹp hơn.ai ngở nhìn rõ chán.muốn về tóc thẳng quá

Các Chủ đề tương tự

1. Uốn lô tóc xoăn giả nên chọn keo xịt tóc nào ?
    Bởi hackerwin03 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-28-2015, 06:34 PM