Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    chính là vì lí do đấy đấy mẹ nó ạh, nên mình mới kiếm cái nào mùi tương tự mà giá đỡ chát hơn
    mấy cái lavender bán ở siêu thị cảm giác hóa chất nhân tạo không àh, chịu không dc

1 chai mùi lavender của L'ocitance bao nhieu xien ha Me no?rooling:

chị chịu khó nghiến răng vậy:Laughing:
    hoặc ko có thẻ mua bánh xà phòng để tắm em thấy cũng ko quá đắt:Laughing:

Trích dẫn Gửi bởi atic
    1 chai mùi lavender của L'ocitance bao nhieu xien ha Me no?rooling:
    320k mẹ nó ạh, 250ml, dùng chưa dc 2tháng là hết veo vèo vèo rồi

Trích dẫn Gửi bởi hadeutsch
    Ối, sao chị tắm nhiều vậy, em nghĩ 1 ngày tắm 1 lần = sữa tắm, 2 lần kia tắm = nước ko thôi. Tắm = sữa tắm nhiều quá cẩn thận hại da đó chị.
    Em thấy lavender cua TBS mùi hắc. Em chỉ biết có mỗi mùi lavender của TBS thôi, của Loccitane thì ko bít thế nào nên ko tư vấn đc loại nào ít hắc hơn loại nào :Laughing:
    hehe...mùa này nóng nên cứ thix tắm,mà tắm là thói wen rùi,cứ fai dùng sữa tắm...hại da ah?ôi thế thì fai tắm bằng nước thôi.thanks em nhé:Smiling:

Trích dẫn Gửi bởi sunny8282
    hehe...mùa này nóng nên cứ thix tắm,mà tắm là thói wen rùi,cứ fai dùng sữa tắm...hại da ah?ôi thế thì fai tắm bằng nước thôi.thanks em nhé:Smiling:
    Thời buổi suy thoái mà, tớ cũng phải cai l'occitane thui:Thinking: Mẹ nó tắm nhiều mà toàn dùng sữa tắm là ko tốt cho da đấy, da sẽ bị khô, mà khô là lão hoá nhanh, Trừ khi mỗi lần tắm xong lại body lotion ngay. Ôiiiii, thế thì tốn xèng lắm:Sick:

C dùng thử natural soap của Chagrin Valley chưa? Có nhiều loại có mùi lavender lắm, lại là 100% natural nữa, nhìu 4rum xôn xao về CV lâu rùi. Dùng lâu hơn sữa tắm nhìu. Nhưng hiện tại ở VN mìh chỉ có thể mua hàng xách tay.
    Giá cả và chủng loạii tham khảo link này: http://muare.vn/forum/ThoiTrang/2056644/trang-73.ttvn
    E mới vừa order xong mấy loại!

sao mình chẳng thấy giá tiền hay địa chỉ mua gì hết nhở? có mấy cục mùi lavender thích quá.

hihihihi, hàng xịn thì mẹ nó kêu mắc, còn hàng ST thì kêu lởm thì chiều mẹ nó thế nào?????tớ toàn tắm của Double Rich 35k chai nhỏ cũng thấy ổn......

thế mới khổ mẹ nó ạ!!!
    up cho topic lên cái