Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Em hay cắt ở tiệm của chú tên Lâm Cơ Xưởng thấy cũng được đó chị. Tiệm gần đường Nguyễn Sơn q.Tân Phú í. Cũng nổi tiếng xưa h ở chỗ em.
    Có chỗ Siêu Thị Tóc em cũng nghe nhiều ng khen mà e chưa thử. Em thấy có 1 chi nhánh ngay Thoại Ngọc Hầu q.Tân Phú
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

Trích dẫn Gửi bởi piggy_pape123
    Em hay cắt ở tiệm của chú tên Lâm Cơ Xưởng thấy cũng được đó chị. Tiệm gần đường Nguyễn Sơn q.Tân Phú í. Cũng nổi tiếng xưa h ở chỗ em.
    Có chỗ Siêu Thị Tóc em cũng nghe nhiều ng khen mà e chưa thử. Em thấy có 1 chi nhánh ngay Thoại Ngọc Hầu q.Tân Phú
    Cảm ơn em nhé! Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

Mà cắt ở chú Lâm giá bao nhiêu vậy em? Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

Dạ ở chỗ tiệm chú đó thì mắc so với giá trong quận tân phú. Cắt gội sấy luôn em nhớ ko nhầm là 150 hay 180k gì đó chị
    Còn ở siêu thị tóc em nghe nói rẻ hơn chứ em chưa thử

Thanks em! Chị tới cắt rồi mà ko ưng ý lắm! Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

Hic vậy hả chị? Mà chị đến là chú Xưởng cắt hay anh thợ tóc nhuộm cắt hả chị? Em thì a thợ cắt mới ưng ý chứ mấy lần chú Xưởng cắt thấy ko ưng lắm

Vậy hả em? Chị lại cứ nghĩ chú Xưởng cắt đẹp, chú ấy cắt tí là xong ah, cũng được thôi chứ ko xuất sắc lắm! Nhìn cái đầu ko ai khen cả. Chắc lần sau kiếm chỗ khác xem sao. Quận Tân Phú ko có tiệm nào nổi tiếng cả nhỉ!! Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

Dạ. Lâu rồi em cũng chưa đi cắt tóc. Em ko thích chú Xuong cắt lắm vì em nói ý em muốn cắt ntn ntn mà chú cắt ko theo ý em. Cắt 1 hồi bị ngắn quá chừng. Còn anh kia thì chịu khó lắng nghe hơn. Ở đây cắt nhanh lắm.
    Em cũng có thử tiệm Mimi ngay Nguyễn Sơn kế bên HD Bank thì cắt em thấy cũng ưng. Cắt có cái đầu mà cả gần tiếng đồng hồ chưa kể thời gian gội sấy :-o. Mà h tiệm đó dời lên đâu Bình Trị Dong gì lận xa quá mốt chắc lại ra q1 q3 cắt rồi

tiệm mimi nguyễn sơn giờ chuyển qua bình trị đông khúc nào vậy bạn cho mình biết rõ địa chỉ đc ko?. web cụ thể càng tốt thanks nhé