Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Tiệm Mimi h chuyển sang số 123 Lê Văn Quới Q.Bình Tân đó chị. Hình như là 123 sao đó e nhớ ko rõ. Bữa e vừa chạy sang đó làm xong.
    Tiệm bảng màu vàng vàng đó chị. Đi từ Bình long quẹo phải vào Lê Văn Quới thẳng 1 đoạn thì tiệm nằm bên trái
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

Hic vừa comment xong gửi sao mất tiêu h type lại
    Tiệm Mimi h chuyển sang 123 Lê Văn Quới Q.Bình Tân đó chị. Số 123 hay sao đó em ko nhớ rõ. Bữa em vừa chạy sang đó làm xong
    Tiệm bảng màu vàng. Nếu đi từ đg Bình Long quẹo phải vào Lê Văn Quới thì nó nằm bên trái đó chị

Tiệm mimi h chuyển sang 123 Lê Văn Quới Q.Bình Tân nha chị. Bữa e vừa ghé xong

Tiệm mimi làm đk ko bn?có dịch vụ phủ bóng tóc ko

Mình ko biết có dịch vụ phủ bóng tóc nano ko nữa. Làm thì cũng ok lắm. Mà bữa h mình ko ghé. Giờ mình chuyển qua làm salon Tấn Lợi bên đường Tân Hương áh thấy kỹ và ok

Minh thay duoi chung cu Go Dau co tiem Hưng rat dong khach va nghe nhieu nguoi khen lam do ban!
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của A-mi

Mình cũng ở Lê Trọng Tấn luôn nè. Bạn đến tiệm FourHair thử nhé. Đường Độc Lập. Mình k nhớ địa chỉ, nhưng nếu đi từ Tân Sơn Nhì sang thì tiệm nằm bên phải luôn,đối diện tiệm Áo cưới Diễm Hằng or Minh Hằng gì đó
    Mình thấy Ok.

Bạn đến tiệm Khánh ở đường Ni Sư Huỳnh Liên thử xem. Gần siêu thị Vinatex ấy. Đối diện hơi xéo trường Mầm Non.

Em đang tóc dài, muốn mạo hiểm cắt tóc ngắn nên phải tìm quán nào cắt đẹp và kỹ một chút ạ, giá cả cho sinh viên. Mấy mẹ mấy chị có biết chỗ nào không ạ
    Em ở Tân Kỳ Tân Quý, mà xa chút cũng được miễn là rẻ đẹp ạ

mình cũg như bạn vậy, tóc đag dài lắm và giờ muốn thay đổi đôi chút là cắt ngắn mà đag rất băn khoăn là k biết kiểu nào hợp với mặt hay ở đâu cắt cho ưng ý nữa
    mặt mìh thì hơi nhỏ và ốm
    à với cả tóc mình là tóc bấm cả năm rồi, muốn xả ra khôg thích bấm nữa, để tóc ngắn
    bạn có biết ở đâu hay bạm nào biết tiệm nào cắt ok chỉ giúp mình với nhé, giá cả sv một tẹo vì mình xả tóc bấm ra với cắt luôn, mình sợ chi phí đắt quá
    mình ở ngay gần chợ Tân Hương
    cảm ơn ạ