Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Bạn nên tìm loại dầu gội thiên nhiên , tránh những loại dầu gội chứa nhiều hóa chất càng làm tóc hư tổn. Ngoài dầu gội, ban nên dùng thêm dưỡng hằng ngày. Nếu 1 tuần dùng mặt nạ tóc khoảng 2 rất tốt.
    Mình dùng các loại chăm sóc tóc của Ichikami, bạn tham khảo nhé.

thank b hihi

Tóc bạn hư tổn như nào? Có đến mức "khô như rơm" không bạn?
    Bạn có thể dùng thử bộ phục hồi hư tổn của Kafen hoặc Sasaba xem nhé. Giá vừa phải, phục hồi hư tổn rất tốt.
    NẾu bạn muốn mua online thì có thể liên lạc với mình. Còn nếu muốn dùng thử ở salon xem có hợp không thì có thể ra một số salon lớn, ví dụ: So'o Hair ở 185 Bà Triệu, Matrix... xem nhé.

tóc mình vừa chẻ ngọn sờ khô vs ráp mình muốn tìm dầu gội nào gội vào mà sờ tóc mềm ý híc

mình hay mua dầu gội của bạn KIM SHOP trên face ý. Đợt trc tóc mình khô lắm. Ng nhờ bạn ấy tư vấn cho , vì mỗi người 1 chất tóc khác nhau nên không phải dầu gội nào cũng hợp đâu. Như hồi xưa mình bỏ ất nhiều tiền ra mau dầu gội . Toàn dầu gội tiền triệu ng cũng chả ăn thua. May đc mọi người giới thiệu bạn ấy cho nên bạn ấy tư vấn cho nhiệt tình và kĩ lắm. Vì nhà bạn ấy có chị làm salon tóc. Nên mình chịu khó dùng theo bạn ấy tư vấn nên tóc đỡ nhiều rùi.
    SĐT bạn ấy đây ạ: 0989.380.491 hoặc 0904.639.386 nhe

Trích dẫn Gửi bởi cutom2908
    tóc mình vừa chẻ ngọn sờ khô vs ráp mình muốn tìm dầu gội nào gội vào mà sờ tóc mềm ý híc
    Bạn thử sản phẩm dầu gội chiết xuất từ gạo đỏ của Kracie nhé. Nhưng chỉ sử dụng dầu gội không cải thiện nhanh được chẻ ngọn đâu, bạn nên kết hợp cả ủ và dưỡng nữa hằng ngày nữa.

thank b nhé

theo mình bạn nên cắt bỏ phần đuôi tóc đi, chăm sóc tóc chuyên sâu vài bữa tóc sẽ mềm. Trước mình dùng tinh dầu thực vật dành riêng cho tóc hư tổn, dùng chỉ khoảng hơn nửa lok đã thấy yêu mái tóc lắm rồi. Bạn tham khảo tinh dầu cho tóc hư tổn của Kracie nhé.

Trích dẫn Gửi bởi cutom2908
    e moiứ tham gia ưebtretho mong các mẹ tư vấn dùm e ạ.tình hiình là e làm tóc nhiều quá nên giờ hỏng hết tóc.các mẹ tư vấn cho e nên dùng loại nào cho giảm hư tổn và mềm tóc ạ.e thank các mẹ nh
    Mái tóc hư tổn nhiều bạn nên sử dụng các loại dầu gội có chiết xuất từ tự nhiên ý, tránh xa mấy loại dầu gội hóa học nhé. Dầu gội từ tự nhiên mới giúp cung cấp dưỡng chất phục hồi triệt để cho mái tóc hư tổn của mình đc. Mình cũng làm tóc nhiều, hay nhuộm mà làm xoăn giả nóng nữa nên tóc khô như rơm luôn ý (chết vì thích đẹp đấy mà). May có đứa bạn mách cho dùng dầu gội Ichikami thấy nó khen lắm nên cũng quyết tâm đi mua cả bộ về dùng, bộ của nó có cặp gội-xả, phục hồi tóc và mặt nạ cho tóc, mình dùng cũng đc một thời gian rồi, thấy cũng cải thiện lắm. Tóc mềm hơn, sờ k có cảm giác kiểu trơn mượt bám lại trên ngón tay như nhiều loại dầu gội đâu( gội xong tóc cứng đơ mà sờ trơn tuột bóng cả tay), chả biết đi mua thấy em bán hàng bảo hàng này k có silicon nên tóc mềm mượt từ sâu bên trong. Mình dùng bộ dưỡng ẩm vì tóc khô xơ và hư tổn nhiều quá, thấy cũng ưng lắm! Tóc mềm mượt, thơm nhẹ nhẹ không bị nồng. Bạn tham khảo xem sao nhé