Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Hỏi dầu gội cho tóc thưa mỏng

Các chị ơi tình hình tóc e từ trước cũng mỏng nhưng cũng vẫn mượt mà. vài năm gần đây tóc rụng kinh khủng đến thưa đầu sắp hói ý ạ? Giờ chưa chồng con gì mà tóc đã lơ thơ ntn chắc khi lập gia đình đẻ con xong e hói mất.
    E có đi lên viện da liễu chữa thì dùng thuốc và dầu gội của Pháp được 3 tháng nhưng chỉ bớt rụng chứ chả thấy mọc nhiều.
    Giờ em đang chuyển sang uống cả biotin. Các chị có biết loại dầu gội nào dành cho tóc thưa mỏng ko ah, để mọc tóc được ý ạ. Em cán ơn

Muốn tóc mọc thì phải có thuốc đặc trị kết hợp với thuốc uống và dầu gội kimngan ạ. Chị gái mình đẻ xong tóc cũng rụng nhiều, thấy bả dùng thuốc mọc tóc Minoxidil gì gì đó để mỉnh hỏi lại xem.

Kimngan ơi bạn tham khảo thuốc mọc tóc Minoxidil với mỹ phẩm cho tóc thưa Toppik nhé, chị mình dùng gần 3 tháng rồi thấy đỡ lắm.

Mình đang dùng loại dầu gội Ichikami không phải là loại dành riêng cho tóc thưa mỏng, không phải là loại kích thích mọc tóc hay thuốc mọc tóc , nhưng mình thấy rất hiệu quả. Dùng một thời gian thấy tóc ngưng rụng và cảm giác tóc dày hơn. Tham thử nhé.

Chị ơi em còn lọ Minoxidil 2% 60ml còn đầy mới xịt 2 lần thôi. Bác sĩ da liễu kê cho. Vì em xài hết 1 chai đến chai đó ko rụng nữa em ngưng.
    Mua ở nhà thuốc 395k chị lấy em để lại 60k nha vì date em nó đến tháng 3/2015 chị dùng liền đến đó là vừa hết chai. Bs dặn mỗi tối xịt 5-6 nhát lên da đầu
    Liên lạc: 0908 chín sáu 1993 Sài Gòn (nhắn tin) hoặc để lại số dt em sẽ liên lạc
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của piggy_pape123

e dùng sasaba của nhật cả cặp 680.000 ok luôn ...tóc bạn giống mình thế,nhưng bây giờ mình làm xoăn dập chân nên ko còn cảm giác mỏng thưa nữa rồi

Muốn tóc khỏe và nhiều trước khi gội đầu bạn nên dùng tăm bông chấm vào dầu dừa,sau đó xoa lên chân tóc để qua đêm,sáng mai gội lại với dầu gội,kiên trì khoảng một tháng thì tóc sẽ vừa dày, dài và mượt nữa,mình áp dụng rất oke tóc mình rất dày và nhanh dài.mình đẻ nằm ổ cả tháng k gội đầu mà tóc k bị rụng.kiêng cữ xong mình lại áp dụng cách cũ giờ tóc mình rất khỏe và đẹp.hi vọng cách này có ích với bạn .

Mình đang bán loại dầu gội thảo dược kích thích mọc tóc ichikami của nhật, bản thân mình đang dùng cũng rất tốt nha bạn https://www.facebook.com/media/set/?...5892752&type=1

Dùng Ichikami đúng là rất tốt, nhưng muốn tóc suôn , đẹp hơn phải dùng kết hợp cả ủ và dưỡng nữa.

Cái vụ dầu dừa thì mình đã làm chuột bạch rồi nghen . Lưu ý với ai tóc hay đổ dầu tuyệt đối không được xài nhé, vì xài chỉ có tệ thêm thôi . Dầu dừa chỉ dành cho tóc khô nhé.