Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

chia sẻ với các mẹ một loại dầu gội giá 21k nhưng chất lượng 500k!!!

tình hình là hôm nọ em sang nhà bà nội chơi, trễ quá rồi nên ở nhà bà luôn, đầu ngứa ko chịu được nên gội tạm dầu gội của bà. nó tên là thorakao hoa bưởi.hixhix các mẹ biết ko, cảm giác thật là ko thể tả nổi, vừa tơi vừa mềm vừa mướt tóc, da đầu thoáng đãng, sướng ko thể tả dc ấy, lại còn thoang thoảng mùi hoa bưởi dễ chịu lắm ạ, ko biết tinh dầu hay hóa chất thôi. hôm nay em phi ra ngay thorakao cmt8 mua ạ, chỉ có 21k thôi, chai to oạch 500ml ạ. lên đây chia sẻ cho mọi người luôn.
    trước giờ em dùng qua rất nhiều loại như shiseido tsubaki, fino, garnier fructits, dove, loccitane,daviness.... toàn những thứ đắt tiền nhưng chưa loại nào làm em thấy hài lòng, yêu ngay từ lần thử đầu tiên như thế này ạ.
    các mẹ cứ mua thử mà xem, có 21k thôi ko dùng dc thì cũng chả tiếc ạ, nhưng em nghĩ 99% các mẹ sẽ hài lòng thôi.

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoilathe
    tình hình là hôm nọ em sang nhà bà nội chơi, trễ quá rồi nên ở nhà bà luôn, đầu ngứa ko chịu được nên gội tạm dầu gội của bà. nó tên là thorakao hoa bưởi.hixhix các mẹ biết ko, cảm giác thật là ko thể tả nổi, vừa tơi vừa mềm vừa mướt tóc, da đầu thoáng đãng, sướng ko thể tả dc ấy, lại còn thoang thoảng mùi hoa bưởi dễ chịu lắm ạ, ko biết tinh dầu hay hóa chất thôi. hôm nay em phi ra ngay thorakao cmt8 mua ạ, chỉ có 21k thôi, chai to oạch 500ml ạ. lên đây chia sẻ cho mọi người luôn.
    trước giờ em dùng qua rất nhiều loại như shiseido tsubaki, fino, garnier fructits, dove, loccitane,daviness.... toàn những thứ đắt tiền nhưng chưa loại nào làm em thấy hài lòng, yêu ngay từ lần thử đầu tiên như thế này ạ.
    các mẹ cứ mua thử mà xem, có 21k thôi ko dùng dc thì cũng chả tiếc ạ, nhưng em nghĩ 99% các mẹ sẽ hài lòng thôi.
    Mình sẽ thử xem sao

he he cái g mới mà chả thích , chị cứ dùng thử 1 thời gian xem như nào ,nếu ok thì e cũng tậu về dùng hê hê tình hình tốn nhiều tiền vào khoản dầu gội đầu nhưng cũng chưa ưng cái nào:Thinking:

Em thấy có 1 loại này nữa cũng rất tốt, đó là dầu gội VS màu đỏ đun í. Thơm và mượt lắm.

é .... lần em về quê nội ở Yên Bái cũng ko có dầu gội nên gội tạm dầu của bà chị họ , CŨng là Tharakao hoa bưởi. Nói thật là em trông chai nó cứ lởm lởm thế nào ấy, đúng là dầu gội của VN, mùi lại thơm cái kiểu quê quê . Nói chung em ko ưa, Lúc gội em thề là chẳng ra làm sao cả, tóc cứ rít rít ,mặc dù tóc em là tóc thẳng và rất mượt . Gội lại ko có dầu xả nên lúc tóc khô hơi rít và sờ vào cảm giác ko được êm tay. Mùi hoa bưởi thì đúng là có thật.

sao lại thế nhỉ??? cảm giác của mình thì ngược lại hoàn toàn đấy, mùi bưởi là mùi chân quê thì cảm giác nó phải "hương đồng gió nội" chứ.tóc mình vẫn còn sạch và mượt mà ko cần dầu xà đâu, hôm nay là hôm thứ 3 rồi mà vẫn chưa phải gội lại các mẹ ợ, vẫn mát da đầu lắm hihi

Trích dẫn Gửi bởi Dieubong.camly
    Em thấy có 1 loại này nữa cũng rất tốt, đó là dầu gội VS màu đỏ đun í. Thơm và mượt lắm.
    nàng ơi vs của nàng cũng phải trăm mấy 200 cái này của tớ có 21k thôi nhé.
    bao bì thì công nhận xấu kinh dị nhưng chất lượng bên trong thì ..... hihihi ngược lại hoàn toàn nhé

cái j cũng fải gội tầm 4,5 lần mới biết được
    còn khi mới thay dầu xong thì tóc nào chả mướt hơn :Thinking:

Trích dẫn Gửi bởi Dieubong.camly
    VS dùng loại mới ra, chai màu đỏ thẫm tốt hơn chai màu đỏ tươi... Mà sao em dùng chai màu đỏ thẫm mua bên HK thì quá OK, vậy mà về VN, mua 1 cặp màu đỏ tươi dùng chán quá, cứ ngứa đầu làm sao đó :Sad:
    Em đang dùng Double Rich Hà Thủ Ô cũng hay lắm, mùi thơm dễ chịu, tóc mượt. hịhị ...

Hồi những năm 90s mình cũng xài qua chai này rồi (lúc đó rất hiếm dầu ngoại) kết quả : mùi thơm dễ chịu, tóc có vẻ mượt mà nhưng hậu quả là mỗi lần vuốt nó rụng cả nắm, nhìn mà đau cả ruột :Crying::Crying::Crying:

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn bảo dưỡng hệ thống chiếu sáng sân bóng
    Bởi haithuphuong91 trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-11-2015, 10:17 AM
  2. Chia sẽ thuốc gội nhuộm tóc màu
    Bởi nhavanhoc trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 05-23-2015, 11:17 PM
  3. Tập hợp kênh tạo kiểu tóc đẹp em mới phát hiện chia sẻ cho các mẹ
    Bởi vemaybayduyduc trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang