Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Trích dẫn Gửi bởi pearl.hd2000
    1 chai gội 400k kèm xã 600k hàng xách tay, mua thì mình nhờ gửi về từ Nhật nhưng phải order sau 1 tuần mới có. Vì mình cũng sắp sử dụng hết, 3 loại màu : chai màu đỏ, vàng, trắng nhưng trị rụng mình sd màu đỏ, ok lắm
    Hàng này theo mình nhớ thì là của Tsubaki cũng của Nhật, chứ không phải Ichikami đâu bạn.

Trích dẫn Gửi bởi pearl.hd2000
    1 chai gội 400k kèm xã 600k hàng xách tay, mua thì mình nhờ gửi về từ Nhật nhưng phải order sau 1 tuần mới có. Vì mình cũng sắp sử dụng hết, 3 loại màu : chai màu đỏ, vàng, trắng nhưng trị rụng mình sd màu đỏ, ok lắm
    Hàng này theo mình nhớ thì là của Tsubaki cũng của Nhật, chứ không phải Ichikami đâu bạn.Vì loại này mình có dùng thử nhưng không hợp, bị ngứa và gàu nên đã đổi sang Ichikami phục hồi dưỡng ẩm. Sử dụng kết hợp với mặt nạ của tóc rất thích. Mình thấy đầu ko còn ngứa, ko bị gàu nữa mà rất mượt.Hình như Ichikami nhập khẩu có gói dùng thử và chai nhỏ đấy bạn,

Em mua cặp ichikamibo cam tú. Duùng k hop rụng nhiêù hon gio vut đó.tiếc tiền.

Trích dẫn Gửi bởi sonthanhhoa
    Em mua cặp ichikamibo cam tú. Duùng k hop rụng nhiêù hon gio vut đó.tiếc tiền.
    Bạn mua chai 530 ml à, Cặp trắng đen hay cam; có còn nhiều không , để lại cho mình với

Cẩm Tú có bán Ichikami nhưng để cho chắc và tin tưởng chị cứ gọi đến công ty Lê Mây họ sẽ cung cấp địa chỉ cụ thể có bản dầu gội này đấy ạ. Em thường mua sữa Morinaga để mua đúng đại lý cho yên tâm em toàn gọi lên hãng để họ cung cấp địa chỉ ạ. Cách đó là nhanh nhất luôn

Mình muốn mua lọ nhỏ để mang đi du lịch nhưng đi mấy shop không có,vậy mình có thể mua ở đâu ?

Em có bán cặp Ichikami và cặp Tsubaki xách tay Nhật nhé các chị, đảm bảo giá rẻ luôn ạ. Ichikami là 305k/1 cặp và Tsubaki là 325k/1 cặp nhé các chị, ngoài ra em còn rất nhiều loại dầu gội và sữa tắm xách tay Nhật nữa, có cả Collagen, tảo, sữa rửa mặt các kiểu. Các chị cần gì LH em nhé 0982101680

Các Chủ đề tương tự

1. Dầu gội Ichikami của Nhật mua ở shop nào rẻ ạ
    Bởi phuctran2click trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 05-07-2015, 07:09 PM
  2. Dầu gội Ichikami của Nhật
    Bởi lavendervip trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 04-02-2015, 06:55 AM