Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Dầu Argan dưỡng tóc, có mẹ nào dùng thử chưa ạ?

Chào cả nhà,
    Tình hình là tóc em vừa uốn vừa nhuộm, lâu dài tóc cũng không được khỏe như trước, đuôi tóc sợi nào không chẻ thì thôi chứ chẻ là thôi rồi, tẻ làm 5 7 luôn.
    Em nghe nói dầu argan dưỡng tóc tốt, giúp tóc khỏe và giữ màu tóc tốt, mà không biết mua loại nào và ở đâu được cả nhà nhỉ?, có làm tóc nhờn như dầu oliu không? Vì lúc trước em dùng dầu oliu tóc nhờn khó chịu lắm.
    Mẹ nào đã từng sử dụng các sản phẩm chăm sóc tóc uốn + nhuộm tốt vào cùng thảo luận với nhé.
    Thanks cả nhà nhiều.

có ai có kinh nghiệm vào thảo luận cùng nhé

Dầu argan mình thấy có 2 chỗ là web nguyenlieulamsoap với lại sheaghana đó bạn, bạn search thử xem. Mình cũng đang muốn mua dầu argan để dưỡng tóc đây, mong nhận được chia sẻ từ các chị. Dùng dầu này có làm mượt tóc giúp tóc vào nếp không, như những gì người ta ca ngợi về nó?

Trích dẫn Gửi bởi nhuthy
    Dầu argan mình thấy có 2 chỗ là web nguyenlieulamsoap với lại sheaghana đó bạn, bạn search thử xem. Mình cũng đang muốn mua dầu argan để dưỡng tóc đây, mong nhận được chia sẻ từ các chị. Dùng dầu này có làm mượt tóc giúp tóc vào nếp không, như những gì người ta ca ngợi về nó?
    đó là dầu nguyên chất liệu có làm tóc bị bết không, hay phải mua loại chuyên dưỡng tóc? Vì lúc trước mình có dùng dầu oliu tự nhiên, bết tóc thôi rồi luôn

Trích dẫn Gửi bởi thanhloan0710
    đó là dầu nguyên chất liệu có làm tóc bị bết không, hay phải mua loại chuyên dưỡng tóc? Vì lúc trước mình có dùng dầu oliu tự nhiên, bết tóc thôi rồi luôn
    dùng dầu olive e ko thấy có tác dụng mấy TT_TT
    Mà chị phải dùng trước khi gội đầu cơ. Ủ tóc tầm 30p rồi đem gội xả như bình thường. LẦn đầu tiên em cũng dùng thay dầu xả, tóc bết ko chịu nổi luôn.

Dùng dầu Argan đi bạn, Mình cũng đang dùng nè.
    Mình mua ở cty tinh dầu thiên nhiên ở đường nguyễn hữu cảnh, bình thạnh, trang web của nó là tinhdauthiennhien chấm com.

Mình mua dầu argan của 1 mẹ trên này. Thấy dùng thích lắm. Bạn thử gọi cho bạn ý xem. Thấy bạn ý ship hàng tận nơi đấy. 098 6065220

dùng như thế nào thì không bết nhỉ? Lúc tóc còn hơi ẩm mới gội xong hả bạn
    Trích dẫn Gửi bởi nguoidepmientay
    Dùng dầu Argan đi bạn, Mình cũng đang dùng nè.
    Mình mua ở cty tinh dầu thiên nhiên ở đường nguyễn hữu cảnh, bình thạnh, trang web của nó là tinhdauthiennhien chấm com.

Em search trên mạng thấy chị này bán ở ngoài HN, chuyên MOROCCANOIL và NASHI phải không ạ? Chị dùng loại nào rồi?
    Trích dẫn Gửi bởi congchuabong
    Mình mua dầu argan của 1 mẹ trên này. Thấy dùng thích lắm. Bạn thử gọi cho bạn ý xem. Thấy bạn ý ship hàng tận nơi đấy. 098 6065220

mình thấy chả gì tốt bằng tinh chất moroccaanoil ..mình đang dùng thik lắm ban ạ