Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Đi nối tóc là nhanh nhất ... và bạn chẳng cần phải làm gì ... ngoài việc ngồi yên và rút tiền ra trả thui :Silly:

gội đầu sạch với dầu gội, dùng dầu xả như bình thường. Sau đó lấy 1 chậu nước nhỏ, vắt 1 quả chanh vào, xả lên đầu rùi để vài phút, sau đó xả lại với nước sạch. Mình thường làm như thế, tóc rất mượt, mà nhanh dài, ko cần ép cũng thẳng tương đôi, có thể do chất tóc của mình nữa, cái này thì ko chắc lắm. Thỉnh thoảng lấy vỏ bưởi đun nước gội đầu, tóc cũng mọc dài nhanh hơn.

chị có thể dùng 1 số sản phẩm kíck thích mọc tóc có bán ngoài thị trường
    nối tóc ít nhất phải tốn 500k hoi bị nhiều hihi:Sad:

Trích dẫn Gửi bởi miss_lotus
    gội đầu sạch với dầu gội, dùng dầu xả như bình thường. Sau đó lấy 1 chậu nước nhỏ, vắt 1 quả chanh vào, xả lên đầu rùi để vài phút, sau đó xả lại với nước sạch. Mình thường làm như thế, tóc rất mượt, mà nhanh dài, ko cần ép cũng thẳng tương đôi, có thể do chất tóc của mình nữa, cái này thì ko chắc lắm. Thỉnh thoảng lấy vỏ bưởi đun nước gội đầu, tóc cũng mọc dài nhanh hơn.
    minh sẽ thử làm xem sao

Trích dẫn Gửi bởi miss_lotus
    Đúng rùi. Mình cũng vừa áp dụng cách này đc 1 thời gian. Thấy tóc mượt ơi là mượt mà cũng thấy nhanh dài, chứ ko phải như hồi trc tóc mình vừa ngắn lại rụng ào ào.
    Bạn đun nước vỏ bưởi với cả bồ kết gội đầu nhé. Sau đó xả lại bằng chanh rồi xả sạch lại với nước. Còn nếu bạn mún nhanh hơn nữa thì lấy hạt bưới bóc vỏ, giã nát, đun cách thủy( tớ toàn vi sóng lên cho nhanh). Nhớ cho thêm 1 chút nước vào nhé. Lấy nước đó thấm vào chân tóc, ủ tầm 1h rồi gội lại bằng nước trên. Tớ đảm bảo hiệu quả cực kì

Hihi, cách này của Pisu nà, phải hok bạn???

em uống men bia này, tóc mọc dài nhanh cực, nửa tháng đã thấy dài ra kha khá, nhưng mà mấy thứ uống vào ng đúng là ko nên, tự dưng tháng đấy lúc em bị thì đau bụng kinh khủng khiếp, mà ng thì cứ đơ đơ hâm hâm mất 1 tuần liền, đúng là vái cả nón, em còn cả nửa lọ men bia (khoảng 15v), ai lấy em cho, nhưng mà em đang ở nước ngoài, hè em cho

mình hay gội bằng bồ kết, mà hồi trước, gội quá tay (nhiều bồ kết quá) lại sinh ra rụng tóc nè

cứ nấu vỏ bưởi gội đầu là tóc mau dài thôi, mà lại mượt, lấy nước vỏ bưởi đun sôi pha với bồ kết túi lọc gội bình thường cách ngày ,t óc sẽ mượt , thơm và nhanh dài lắm....