Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Dầu gội và dưỡng Moroccanoil

Có ai biết mua dầu gội và dầu xả Moroccanoil ở Hà Nội ở đâu không? Em mới chỉ dùng dầu dưỡng của hãng này, rất thích, nhưng chưa biết họ bán dầu gội và dầu xả ở đâu. Có ai biết thông tin gì về sản phẩm của hãng này thì chia sẻ cho mọi người với nhé.

Mình biết 1 chỗ, mình vừa mới mua được 1 cặp dầu gội và xả Moroccanoil ở salon Tâm Loan - 46 Triệu Việt Vương. Mùi rất thích, gần giống như mùi của chai dầu dưỡng Moroccanoil Treatment ấy. Ai mà thích dầu dữong của hãng này thì cũng sẽ mê dầu gội và xả của họ. Em thấy giới thiệu là có thêm dầu hấp nữa, nhưng em vẫn còn dầu hấp cũ nên để dùng hết rồi em mới mua tiếp.
    Ngày mai em rảnh rỗi sẽ chụp ảnh bộ sản phẩm này và up cho mọi người xem nhé :-)

Em đăng tạm cái ảnh trên mạng em tìm được, chai màu xanh là dầu gội, chai màu trắng là dầu xả :-)

loại này dùng thơm lắm

Moroccanoil Treatmen...mình thích cái này,nghe nhiều ng nói dùng thích lắm
    Dưng mà đắt 800k/100ml

Cảm ơn chị lala14, nhưng mà em tìm mua được một bộ dầu gội và xả này ở salon More Hair ở 4C Thợ Nhuộm rồi. Em còn được họ tư vấn sử dụng cả bộ sản phẩm trong đó có thêm 1 cái dầu hấp dưỡng ẩm Intense Hydrating Mask cho đủ bộ. Nói chung là giá thì cũng không rẻ, cả bộ gội + xả + hấp 250ml là khoảng 1,500,000 đ. Em mới sử dụng được 2 lần và em thấy như sau:
    - mùi của bộ này thì gần giống với mùi của chai dầu dưỡng Moroccanoil thơm nức luôn
    - mấy hôm nay mưa và mát trời nên sau khi em dùng gội, xả và bôi thêm dầu dưỡng thì em thấy mùi thơm lưu lâu hơn, sau khi buộc tóc vài tiếng đồng hồ và xõa ra thì mùi thơm lắm, ai ngồi cạnh cũng thích. hí hí
    - Gội và xả xong thì tóc cũng rất mềm mượt vì tóc em là tóc hư tổn.
    Nhưng tóc của em gái em là tóc khỏe, chưa hề uốn, duỗi, nhuộm thì em ấy bảo là cũng không thấy gì khác lắm và chỉ bị thuyết phục bởi mùi thơm thôi. Em cười khùng khục vì bộ này dùng cho tóc khô và hư tổn, còn tóc nó thì khỏe như trâu nên không thấy gì khác biệt nhiều là đúng rồi. ha ha. Nhưng nó nói nó vẫn sẽ chôm của em để dùng tiếp vì mùi hương thơm quá.
    Em đến giờ phải đi về rồi. Mai em vào buôn với mọi người tiếp.

Ở SG thì chỗ nào bán nhhi3, có ai biết chỉ dùm em với, bị hấp dẫn bởi mùi thơm rồi.

Các mẹ đến 1C Tông Đản. Có cái ngõ nhỏ đi thẳng vào trong là hàng làm đầu tên Huyền mà mua. Giá cả cũng hợp lý.

E dùng dưởng morroc nhìu nên đến jo e lờn lun, dùng như 1 thói wen và cũng k bít tóc mình nếu k dùng thì có hư hơn k. Còn tóc e đến jo thì tạm thời k khô, k chẻ mặc dù đụng đến hóa chất hơi nhìu...

Mình chỉ thích serum dùng dưỡng sau gội của hãng này thôi và mấy năm nay họ khá nổi tiếng với sản phẩm này trên toàn thế giới. Còn dầu gội và xả mình thấy chỉ tạm tạm. Nếu dùng cho tóc khô hoặc qua xử lý hóa chất thì hầu như các loại best selling trên thị trường Á, Âu mình đã thử qua thì chỉ thấy dòng gội và xả 1 phút Repair của Goldwell là chuẩn nhất.