Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Loại gel mềm nào giữ nếp tóc tốt ạ????

Em muốn thỉnh thoảng thay đổi chút ít về mái tóc của mình, ai có kinh nghiệm giúp em với! Tóc ngắn ngang vai tóc ép ạ. Thỉnh thoảng muốn thay đổi cuốn lô nhìn cho nó bồng bềnh chút ít hihi nhung chỉ được tiếng đồng hồ là tóc lại duỗi ra hết huhu. Mọi người biết loại gel mềm nào giữ nếp tóc được lâu chỉ em với. Em muốn tạo kiểu tóc cụp này ạ...
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của MecuZin2903

Mình đang dùng Sữa dưỡng tóc Ichikami của Nhật bản. Cách dùng rất nhanh, đơn giản giúp cho lọn tóc bồng bềnh và giữ cho tóc uốn vào nếp cũng được lâu hơn.,

Hoatigon nhưng tóc của bạn là tóc uốn còn của mình là tóc ép k biết có ok k nhỉ???

giải pháp giữ nếp tóc đây ạ
    Trước khi ra ngoài chỉ cần cho 1 ít gel vào tay vuốt theo nếp tóc là được mái tóc như ý.

Hakhanhcdc gel mềm ạ??? Sp của nhật phải k ạ????

Bạn thử dùng tinh dầu dưỡng tóc nếu bạn mà tóc uốn muốn giữ nếp và mềm tóc thì dùng cái này cực ok luôn cái này trong mấy salon tóc dùng rất nhiều ạ. Mình tóc uốn cũng đang dùng e lọ.
    Sau khi gội đầu tóc khô khoảng 70% cho một lượng tinh dầu ra tay ( 1 đến 2 giọt), xoa đều sau đó vuốt lên tóc. Đặc biệt nên ưu tiên tinh dầu lên chỗ phần tóc hư để tóc được chửa trị và nuôi dưỡng ngay lập tức bạn sẽ có được mái tóc bóng mượt. mùi cực dễ chịu không hề hắc nhé
    Thể tích 50ml nhưng dùng cực lâu. mình dùng 1 lọ cũng phải 6 tháng