Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi ceo
    ở HN thì bán ở đâu vậy bạn?
    Bạn ơi, ở Hà Nội bạn có thể gọi theo số điện thoại này 0978.79 0407 hoặc 04. 37750952 để mua . Sản phẩm này đang được bán ở Hà Nội , mình thấy nhiều người mua lắm. Mình cũng được mách và cũng đã dùng thử, nếu tóc bạc khoảng 50% thì có thể để được độ khoảng 6 đến 7 tuần. Đây là dầu gội nên không hại tóc. Bạn mua thử một gói dùng xem, mình tự kiểm định là chính xác nhất.

Up bài này lên cho các mẹ nào. Đã mẹ nào dùng thử nữa chưa ?

Mình thì chưa dùng nhưng chị bạn làm cùng công ty đã dùng rồi.Chỉ cần gội đầu mà tóc đen đáng kể. Chị ấy cũng mua ở Hội chợ đó, hình như là hàng của Thái Lan, 1 gói = 30 nghìn, xài được vài lần. Chị ấy cũng mới dùng nên chưa biết sẽ có tác dụng phụ gì không nữa...

Đang ở
    <a href="http://trungcapykhoa.com/trung-cap-duoc">Trung cấp Dược</a>
    Trích dẫn Gửi bởi Mẹ Đông Nghi
    Mình thì chưa dùng nhưng chị bạn làm cùng công ty đã dùng rồi.Chỉ cần gội đầu mà tóc đen đáng kể. Chị ấy cũng mua ở Hội chợ đó, hình như là hàng của Thái Lan, 1 gói = 30 nghìn, xài được vài lần. Chị ấy cũng mới dùng nên chưa biết sẽ có tác dụng phụ gì không nữa...
    Mình tưởng sản phẩm này của Mỹ chứ nhỉ ??? Thế màu đen trông có tự nhiên ko bạn?

Trích dẫn Gửi bởi Bom2003
    Tóc mình bạc quá, đang muốn cải thiện mà không muốn dùng thuốc nhuộm vì nghe nói rất có hại. Thấy trên mạng quảng cáo về loại dầu gội này nhiều quá. Nghe có vẻ là rất tốt nhưng nói thật là mình không tin vào quảng cáo lắm. Có bạn nào đã dùng loại dầu gội này chưa, cho mình xin một ít kinh nghiệm với. Cám ơn nhiều nhé.
    hiện tại thì ko có bất kỳ 1 loại dầu nào làm đen tóc , chỉ có 1 số bài thuốc đông y chữa bạc tóc có hiẹu quả, nhưng phải uống lâu, tóc sẽ đen lại, nếu bạn cần thì mình sẽ tăng cho , cơ bản là bạn có thời gian sắc uống ko

Trích dẫn Gửi bởi be_tun_yeu
    hiện tại thì ko có bất kỳ 1 loại dầu nào làm đen tóc , chỉ có 1 số bài thuốc đông y chữa bạc tóc có hiẹu quả, nhưng phải uống lâu, tóc sẽ đen lại, nếu bạn cần thì mình sẽ tăng cho , cơ bản là bạn có thời gian sắc uống ko
    Bạn cho mình biết với nhé. Cám ơn bạn nhiều.

Mình cũng vừa mua 1 gói, định làm chuột bạch nhưng còn ngại quá! vì thấy nó có vẻ giống thuốc nhuộm í chứ k phải dầu gội, k biết có nên dùng k đây :Sigh::Sigh::Sigh:

Trích dẫn Gửi bởi be_tun_yeu
    Bạn cho mình xin bài thuốc đấy được ko? Uống trong khoảng bao lâu thì thấy tác dụng vậy?

Bố danghuy nhà mình có dùng rồi các bạn ơi. Nhưng mà khoảng 1 tháng sau dưới chân tóc mới ra vẫn bị bạc. Bố nói cũng giống như thuốc nhuộm mà trước dây đi nhuộm ở tiệm, chỉ sửa tên thuốc nhuộm thành dầu gội thôi. Được cái là khỏi đi tiệm nữa lâu lâu mua về gội ở nhà.

em đã dùng thử rùi , tóc đen và khá mượt , màu thì khá tự nhiên , có mùi nhân sâm !!!!!!!!!!!!

Các Chủ đề tương tự

1. Khô tóc trong ngày đông, đừng quên "mặt nạ" bơ!
    Bởi duyenpv trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-30-2015, 06:55 PM
  2. "Mặt nạ" chống rụng tóc dễ làm từ trứng và trà xanh
    Bởi remcuakhanhlinh trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 05-30-2015, 06:54 PM
  3. Tôi trị tóc rụng nhiều trong 2 tuần nhờ học "bí kíp" của bà nội
    Bởi baovietht trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 05-21-2015, 09:41 PM
  4. Tôi trị tóc rụng nhiều trong 2 tuần nhờ học "bí kíp" của bà nội