Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Phục hồi tóc và làm lông mi rậm, dài....

Mình mới áp dụng được nửa tháng thôi, nhưng thấy hiệu quả quá, share cho mọi người.
    Tóc mình do uốn và nhuộm nhiều nên hư tổn rất nặng nề, mà pn ngoài 30t, khả năng phục hồi không như thời trẻ, mình được bà chj dâu cho hai hộp thuốc của VN thôi, uống vào thấy phần đuôi tóc không còn chẻ ngọn nữa, tóc bóng khỏe hơn.
    Mình uống gần hết và vứt hộp đi rồi, chỉ còn hai vỉ dở nên không chụp hình cho mọi người được. Các mẹ cứ ra bất cứ hiệu thuốc nào hỏi mua Biotin(vitamin H), Bequantene(vitamin B5), uống theo hướng dẫn trong vòng hai tháng, bảo đảm tóc mọc rất nhanh và khỏe.
    Còn lông mi, do mình từng có tg đú đởn nối mi, dù bản chất lông mi mình dài và dầy, hic...nên lông mi bị gãy và thưa.
    Hàng tối mình cắn nhỏ viên vitamin E ra đầu ngón tay, bôi lên mi mắt, nếu da các mẹ nào khô bị nhăn chút ở đuôi mắt, có thể bôi luôn xung quanh phần đuôi mắt, phần thừa của viên thuốc các mẹ uống luôn nhé.:Silly:
    Bảo đảm chỉ cần 1 tháng, các mẹ sẽ cảm nhận sự khác biệt.:Rose:
    Vài bí quyết nhỏ chia sẻ.

Mẹ nó để ý thấy mọc tóc có mọc thêm ria mép hay lông tay chân ko hả mẹ nó ?

Không, vì lông tay chân mình không nhiều, ria mép càng không có...nên nếu bất thường mình sẽ phát hiện được ra ngay.
    Chj dâu mình xong đợt uống rồi, tóc phục hồi tốt, còn mình mới uống được nửa tháng, cảm nhận được sự thay đổi rõ rệt, nên share cho mọi người thôi.

mẹ giachi ơi , E này là loịa tên gì ?

Trích dẫn Gửi bởi Poker
    mẹ giachi ơi , E này là loịa tên gì ?
    bạn đang thanh lý feiya hả? mình đang tính mua dùng thử đây ^^

vitamin h & b5 vậy ún 1 lân` 2 loại hả c ^^

mẹ gia chi ơi, nghĩa là chỉ phục hồi hay có mọc tóc mới ko vậy bạn?

Em cũng có nghe nói uống Vitamin H và B5 sẽ đỡ rụng tóc và giúp tóc mọc nhanh hơn. Hồi trước em cũng đã mua uống thử nhưng vì nhiều việc quá toàn quên thôi nên ko uống nữa.
    Thuốc này uống chung hai loại với nhau, ngày uống 3 lần sau khi ăn, mỗi lần một viên cho mỗi loại.
    Chắc lại phải đi mua thuốc về uống lại thôi. Tóc rụng nhiều quá. :Sick:

có đắt k chị ơi?

Tóc mình rất yếu, mà lại thix nhuộm, duỗi. Nói chung là không bao giờ để dài được vì cứ bị chẻ ngọn mặc dù mình cũng cố gắng hấp ủ dữ lém lun.
    Cách đây 2 tháng mình có duỗi, duỗi xong tóc khô xơ xác, rờ hem muốn rờ lun mà.Thế mà mình nghe lời chị ở tiệm tóc và nhỏ bạn xài cái loại dưỡng tóc SPA. Hiệu nghiệm lắm lun, mỗi lần gội đầu xong là mình cho một ít ra tay n xoa, tóc cực kỳ mượt, phục hồi ngạc nhiên lun, đặc biệt ko bị bết. Vô cùng hài lòng vì giá cái chai này rẻ chưa từng thấy, có 20k thui mà xài mệt mỏi lun. Bạn mình xài cả nữa năm ek ek.
    Bạn mình nhuộm đi nhuôm lai 5,6 lần, nhuôm mà mình chóng mặt lun nhưng mà thấy tóc vẫn mềm, mượt. Trước cứ nghĩ tại tóc nó khỏe nhưng mà giờ hiểu vì sao. Nó kiu mình xài từ lâu nhưng nghĩ loại nì rẻ chắc chẳng ăn nhằm. Ai ngờ hiệu quả bất ngờ. Giờ loại này thành tình yêu lớn của mình lun rùi :Rose::Rose:
    Còn về làm dày lông mi, theo kinh nghiệm bạn nó để lại thì mình mà chịu khó massage lông mi, sau khi tắm ỏ trước khi đi ngủ, mình massage nhẹ nhàg kích thix lông mi mọc dài n dày.
    Hix, hem biết mình có khìn ko khi mình còn trét thêm cái tinh dầu bửoi thorakao vô ngón tay khi massage nữa, vì hy vọng mọc dài hơn :Silly: