Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Dầu gội tốt hay không còn tùy vào tóc bạn có hơp hay ko nữa bạn ạ. Theo mình biết thì mỗi loại dầu gội kể trên đều có phân khúc thị trường riêng, như Pantene và Dove thì cho tầng lớp khách hàng trung lưu, Rejoice và Sunsilk thì đối tượng thấp . Head & Shoulders v Double Rich cũng tương tự. Clear ngày xưa khá đắt còn giờ thì ko biết thế nào.Nhưng nhìn dung dịch dầu màu xanh mình không thích lắm

Chị Giang biết nhiều về thị trường dầu gội nhỉ? Thế chị đang dùng loại nào ạ?

Mình chọn Pantene. mình thấy cũng nhiều người dùng Pantene. Mà bạn hỏi cái này làm cái gì vậy?

Trích dẫn Gửi bởi Bella_vn
    Mình chọn Pantene. mình thấy cũng nhiều người dùng Pantene. Mà bạn hỏi cái này làm cái gì vậy?
    Hì! Vì em đang làm 1 cái survey cho case study môn Nhập môn Quản trị ạ! Các chị có bạn bè trên forum thì hô hào vào cho ý kiến dùm em với nha. Em cám ơn lắm lắm

e ơi , mục đích của cái case study đó là gì thế mà e làm survey hỏi có mấy câu này ?

Đâu đây chỉ là 1 phần trong bài survey của em thôi. Em muốn điều tra xem nhãn hiệu dầu gội nào đang chiếm thị phần lớn nhất rồi tìm hiểu về chiến lược của cty đó đó

Trích dẫn Gửi bởi Cu_Min
    Chị Giang biết nhiều về thị trường dầu gội nhỉ? Thế chị đang dùng loại nào ạ?
    Tớ cũng đang dùng Panten đấy! 1 vote cho Pantene

Mình dùng Dove phục hồi hư tổn, rất thích (giành cho tóc thẳng nhé)
    à nè, bạn muốn biết hiệu dầu gội nào đang chiếm thị phần lớn nhất rồi tìm hiểu về chiến lược của cty đó đó thì coi có ng wen bên các công ty điều tra thị trường nhờ họ cho số

Ôi dào..! Lại nói đến dầu gội đầu, tớ đây, thử hết các loại dầu gội đầu rẻ tiền và đắt tiền xong giờ vẫn trung thành với em Pantene kết hợp cả dầu gội và xả nữa. Chắc tóc tớ hợp hay sao ý.
    Hi mà em Pantene này mà không sản xuất nữa thì ko biết thay thế bằng em nào đây hí hí