Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

xin ý kiến về các loại thuốc mọc tóc

Chào các mẹ . Chả là thằng con trai mình đợt trước nó có bị rụng tóc do dầu . Khám bác sĩ 1 thời gian thì nó k bị rụng tóc nữa, tuy nhiên bây giờ tóc nó rất thưa, trán nó lại cao nữa nên nhìn lại càng hói . Mình được mấy bà bạn chỉ cho dùng tinh dầu bưởi . Vừa xong mình liên lạc vs Pink Beauty Shop ở HN thì được tư vấn thêm về bộ gội và xả Laila Spa nữa, giá cao hơn 1 chút mà k biết có tác dụng không . Mình phân vân quá chả biết nên dùng loại nào . Có mẹ nào biết về các loại thuốc mọc tóc chia sẻ cho mình với . Mình chỉ sợ dùng không đúng loại lại tiền mất tật mang thì khổ thân con trai mình . Cảm ơn các mẹ nhiều

Chị ơi chị có thể cho con trai dùng Serum dưỡng và kích thích mọc tóc của Nga chị nhé.
    Dưới này là 1 số thông tin, hình ảnh và cách dùng Serum này. Vừa có hiệu quả lại ko gây hại da đầu chị ạ.
    Serum dưỡng và kích thích mọc tóc 8 ống/hộp - 110k/hộp
    Với thành phần Dầu hạt nho Microemulsion cải thiện sự xuất hiện của tóc, bão hòa mọi tế bào có trong tóc và da đầu. Dầu Microemulsion Tầm Xuân kích thích sự tăng trưởng của tóc khỏe mạnh. Ceramides thực vật tăng cường lớp bề mặt của tóc , ngăn ngừa loãng. Keratin panthenol hỗ trợ độ ẩm tự nhiên , tăng cường cấu trúc tóc từ bên trong, sửa chữa hư hỏng tóc và chẻ ngọn.
    Xoa bóp tinh dầu trên da đầu và chân tóc. Ủ trong 30-40 phút. Sau đó rửa sạch mái tóc của bạn bằng dầu gội đầu thông thường. Sử dụng 1-2 lần một tuần trong khoảng 2 đến 3 tháng