Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Trích dẫn Gửi bởi icebaby1619
    Mình có một máy tạo kiểu tóc Panasonic EH-KA 81. Đây là loại máy có thể tạo mọi kiểu tóc cho các chị em, từ làm phồng, xoăn lọn to, lọn nhỏ, gợn sóng,vv... mà không làm hỏng tóc. Chỉ cần bôi chút mouse giữ nếp là giữ đk cả ngày luôn à. Hihi.. Hiện tại do cô mình vừa gửi cho mình một chiếc máy khác từ bên HQ về nên mình muốn bán lại chiếc máy này. Mình mới mua từ 2 tuần trước, có bảo hành hóa đơn đàng hoàng, đầy đủ phụ kiện theo kèm, còn giữ nguyên cả hộp á . Giá gốc là 900k, nay mình muốn bán lại với giá 700k, vì máy còn rất rất mới. Bạn nào có nhu cầu thì pm mình nhé, hoặc có thể nt với mình qua sđt 01696309557.
    Máy này đang bán 700k thôi, bạn giảm giá chút nũa đi http://31phohue.com/May-say-tao-dang...EH-KA81-W.html

trong mục tóc đẹp mình thấy mọi người chủ yếu bàn về cách dưỡng tóc, mà không thấy nói nhiều đến việc tạo kiểu và các loại sản phẩm must have cần dùng trong quá trình để vừa tạo được nhiều kiểu tóc ưng ý, vừa vẫn giữ được tóc không bị hư tổn. Rất mong các mẹ chia sẻ thêm về vấn đề này

em cũng đang muốn có một bộ dụng cụ để tạo xoăn giả, mẹ nào có kinh nghiệm thì chia sẽ thêm đi ạ ^^

Máy Shinon cũng tốt mà bạn ơi. Vừa uốn cụp vừa là, lại còn dập xù nữa. Mình dùng thấy cũng ok. Chỉ là dùng nhiều sẽ k tốt cho tóc thôi
    Mình chỉ nêu cảm nghĩ thôi nhé nhân tiện b có thể ghé qua fb https://www.facebook.com/Luocdiengiatot?fref=ts xem thử nhé

Dạo này e thấy có máy làm tóc 3 in 1 uốn, duỗi, xù màu hồng hồng ấy. Không biết có chị nào xài chưa? Không biết xài có tốt không nhỉ?

Các Chủ đề tương tự

1. Kinh nghiệm mua đất nền Bình Dương
    Bởi lakss19 trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-21-2015, 11:05 PM
  2. Xin kinh nghiệm chữa rụng tóc khi gội đầu.
    Bởi azho trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-21-2015, 07:57 AM
  3. kinh nghiệm phục hồi cho tóc hư tổn nặng cả nhà ơi!!!!!
    Bởi maitan trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-27-2015, 04:16 AM
  4. Kinh nghiệm cho tóc dầu bê bết
    Bởi linhkiendientuso1 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-17-2015, 08:47 PM