Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Chị mua dầu dừa về dưỡng tóc đi chị, rất tốt cho tóc và nghe nói có trị rụng tóc nữa đó chị. Hoặc chị có thể dùng hành tây: Trộn ¼ cốc nước ép hành tây với một thìa mật ong nguyên chất. Sử dụng hỗn hợp này thoa lên da đầu hằng ngày là sẽ hạn chế được tình trạng rụng tóc rất hiệu quả

Trích dẫn Gửi bởi TMM106
    Chị mua dầu dừa về dưỡng tóc đi chị, rất tốt cho tóc và nghe nói có trị rụng tóc nữa đó chị. Hoặc chị có thể dùng hành tây: Trộn ¼ cốc nước ép hành tây với một thìa mật ong nguyên chất. Sử dụng hỗn hợp này thoa lên da đầu hằng ngày là sẽ hạn chế được tình trạng rụng tóc rất hiệu quả
    Dùng phương pháp tự nhiên thế này thì biết đến khi nào có hiệu quả đây nhỉ? Em có mua dầu dừa và các loại dưỡng tóc từ những thương hiệu lớn rồi mà chưa có áp phê gì cả ạ

Chị mua tinh dầu vỏ bưởi về xài, đảm bảo rất tốt vì bưởi còn trị được cả hối đầu nữa mà. Em thấy trên mạng các bạn hot girl bán rất nhiều và hàng rất chạy nhá

Thấy chị chủ thớt nói là nguyên nhân rụng tóc chính ở chị em mình là do suy giảm kênh Potassium kìa, em nghĩ chị phải uống thuốc nào khắc phục cái này thì mới có hiệu quả chị ạ.
    Trích dẫn Gửi bởi masieu123
    Ăn uống thiếu chất có khả năng gây rụng tóc nhưng muốn hết rụng tóc mà chỉ ăn uống thôi thì chắc không trị được, trên mạng chỉ rất nhiều món ăn giúp ngăn ngừa rụng tóc rất nhiều nhưng khi áp dụng vào thực tế thì tóc vẫn rụng như thường thôi à, em áp dụng rồi

Trích dẫn Gửi bởi khoviyeunang
    Chị mua tinh dầu vỏ bưởi về xài, đảm bảo rất tốt vì bưởi còn trị được cả hối đầu nữa mà. Em thấy trên mạng các bạn hot girl bán rất nhiều và hàng rất chạy nhá
    Đừng dùng chị ơi, không biết nguồn gốc từ đâu cả nên xài có khi còn rụng nhiều hơn nữa thì chết. Nếu bị rụng tóc do nguyên nhân xuất phát từ bên trong cơ thể thì nên điều trị đúng từ trong ra ngoài ạ

Em 23 tuổi và đã bị rụng tóc khoảng 4 năm rồi. Giờ tóc em mỏng cỡ bằng 1/3 tóc trước kia, em còn bị lộ cả da đầu. Nhà em có bố bị hói đầu và mẹ em tóc mỏng nhưng anh trai em tóc dày. Thời gian trước em bị rụng nhiều, cỡ hơn 100 sợi trong mỗi lần gội (con số thực tế em đếm được). Em đã có thử đổi dầu gội nhưng cũng chẳng có hiệu quả gì, em phải làm sao đây các mẹ hix

Bình thường, mỗi ngày tóc của bạn sẽ rụng từ 50 đến 100 sợi tóc. Nếu rụng nhiều hơn con số này là đáng báo động lắm đó chị, em hỏi bác sĩ thử xem sao

Trích dẫn Gửi bởi vanhuynh1
    Đừng dùng chị ơi, không biết nguồn gốc từ đâu cả nên xài có khi còn rụng nhiều hơn nữa thì chết. Nếu bị rụng tóc do nguyên nhân xuất phát từ bên trong cơ thể thì nên điều trị đúng từ trong ra ngoài ạ
    Dầu oliu cũng là một cách giúp tóc nhanh chóng mọc trở lại. Dùng dầu oliu thoa lên vùng rụng tóc. Sau đó khoảng 1 tiếng thì gội sạch lại. Cách làm này đem lại hiệu quả rất nhanh chóng, bạn nên thực hiện mỗi ngày nhé

Áp dụng phương pháp tự nhiên này liệu bao lâu mới hiệu quả đây, cái này cũng chỉ tác động từ ngoài thôi còn nếu như nguyên nhân bị rụng tóc là từ bên trong như chị trên nói là do sự suy giảm hấp thu dưỡng chất của kênh Potassium trong nang tóc, chất dinh dưỡng không đến được nang tóc, nên tóc sẽ yếu và gãy thì trị sao đây?

Em đã từng áp dụng rất nhiều phương pháp rồi, khoảng từ 6 tháng trở lên với sự kiên nhẫn thì sẽ có hiệu quả thôi ^^

Các Chủ đề tương tự

1. V/P cho thuê ở tòa nhà Lancaster HCM nhiều loại diện tích khác nhau
    Bởi SuperQA trong diễn đàn Nhà Đất - Bất Động Sản
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-16-2015, 02:31 PM
  2. Ngăn ngừa rụng tóc và tóc chẻ ngọn với dầu dừa nguyên chất
    Bởi vestmonamie trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-31-2015, 06:59 PM
  3. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 04-23-2015, 04:20 AM
  4. Làm gì với dầu dừa nguyên chất 100%?