Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Dưỡng tóc bằng dầu dừa

Mấy mẹ ơi cho em hỏi em xem trên mạng đó , có thấy nhiều cách dưỡng tóc với dầu dừa lắm, mà mỗi người nói 1 kiểu em cũng chẳng biết cách nào hiệu quả. Tóc em thì thẳng, mượt tự nhiên, mà phần đuôi hơi xơ 1 tí. Mọi người chỉ giúp em cách dưỡng tóc với dầu dừa với. Mà còn nữa , lúc đăg kí nick em đã nhập giới tính nữ r sao giờ lại thành nam ạ

Dưỡng tóc bằng dầu dừa rất dễ bạn ah, có nhiều cách, mình hay dùng bằng cách này.thấy tóc đẹp và mượt hơn hẵn.
    Bạn tham khảo nha:
    Sau khi bạn gội đầu xong, tóc còn ẩm bạn cho tinh dầu dừa ra tay thoa đều lên tóc từ gốc đến ngọn. Thoa xong bạn có thể ủ 30 phút rồi gội lại bằng xà phòng.
    Cách làm đơn giãn bạn đã có được 1 mái tóc mềm, óng mượt.
    Lưu ý: sau khi dùng xong bạn không nên để ánh nắng chiếu trực tiếp lên tóc, nó sẽ làm giảm tác dụng của dầu dừa.

Trích dẫn Gửi bởi suongtran86
    Dưỡng tóc bằng dầu dừa rất dễ bạn ah, có nhiều cách, mình hay dùng bằng cách này.thấy tóc đẹp và mượt hơn hẵn.
    Bạn tham khảo nha:
    Sau khi bạn gội đầu xong, tóc còn ẩm bạn cho tinh dầu dừa ra tay thoa đều lên tóc từ gốc đến ngọn. Thoa xong bạn có thể ủ 30 phút rồi gội lại bằng xà phòng.
    Cách làm đơn giãn bạn đã có được 1 mái tóc mềm, óng mượt.
    Lưu ý: sau khi dùng xong bạn không nên để ánh nắng chiếu trực tiếp lên tóc, nó sẽ làm giảm tác dụng của dầu dừa.
    Thanks c , còn làm sao để đổi lại cái giới tính của nick em đây ạ

bạn vào bảng điều khiển thông tin, vào menu bên trái " sửa thông tin" rồi vào đó sửa lại giới tính bạn nha.

Trích dẫn Gửi bởi suongtran86
    bạn vào bảng điều khiển thông tin, vào menu bên trái " sửa thông tin" rồi vào đó sửa lại giới tính bạn nha.
    Thanks c

Thì mỗi người mỗi cách nhưng chung quy lại là để dầu dừa thấm vào tóc để dưỡng tóc ấy mà, mình thấy cách nào gọn nhất cho mình thì mình làm thôi.

Vậy bạn bluestar291 thường làm cách nào nhất nè? Dầu dừa làm cũng phải đúng cách, và chọn chỗ tin tưởng mà mua, nhiều người vì lợi nhuận bán dầu dừa ko chất lượng xài thì khổ.