Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Cảnh báo các bạn mua Hotdeal làm tóc tại Hair SaLon Aaron, 255 Trần Nhân Tôn, Phường 2, Quận 10.

Nội dung Hotdeal ở đây.
    Mình mua hai phiếu, một để duỗi tóc và một để nhuộm tóc nhưng đến nơi họ yêu cầu mình phải bù 400.000 đ thì mới làm. Hoặc dùng hai phiếu để nhuộm hoặc hai phiếu để duỗi. Lý do là tóc mình dày và yếu. Hơn nữa màu tóc nhuộm tự nhiên có nghĩa là màu đen. Muốn nhuộm màu khác thì phải bù thêm tiền. Mình đã yêu cầu Hotdeal trả lại tiền cho mình và yêu cầu Hotdeal phải ghi rõ phiếu chỉ áp dụng cho những người tóc không dày và không yếu, và phải ghi rõ màu tự nhiên nghĩa là màu đen để mọi người không nhầm lẫn.
    Mình viết vài dòng để cảnh báo bạn nào có ý định mua deal làm tóc đọc kỹ và cân nhắc kẻo lại vừa mất thời gian lại vừa chuốc bực bội vào người không đáng như mình.

Cảm ơn bạn, kiểu làm ăn như thế làm sao phát triển đc

Mấy salon làm tóc tung voucher với deal làm ăn chán nhỉ, thế này thì mất khách như chơi thôi. Mọi người ai có thêm kinh nghiệm gì thì chia sẻ lên đây cho cả nhà biết để mà tránh nhé.

cám ơn mẹ, tính mua đấy

các mẹ cũng đừng có tới cái chỗ Vinh Hair Salon - voucher trên Hotdeal- 376c cách mạng tháng 8 phường 10 quận 3 Chưa từng thấy chỗ nào như chổ này, làm kém chất lượng, tư vấn xạo quần. Mình định làm tóc kiểu uốn đuôi phồng nhưng mình ko nhớ kiểu đó tên gì, mình đưa cái hình của salon bên đó. Bên đó nói mình là cái này làm phức tạp lắm, phải bấm phải uốn phải duỗi, tóc mình thì mới duỗi có 2 tuần ah, mình cũng đọc trên mạng mà quên, mình tới hỏi thì nó nói như vậy. Cái xong nó tư vấn là mình muốn phồng thì bấm đi, mình nói là chị làm sao đẹp là dc, cái mình tin tưởng, ai ngờ nó làm cái đầu mình thấy ghê, về mình hỏi thì người ta chỉ cần nói uốn đuôi, ai cũng chửi mình ngu. Rồi mình lên fanpage này thì cũng trả lời là uốn đuôi. Vào làm thì nhân viên lo ngồi đánh bài. Tư vấn cái thói gì đây không biết nữa, từ đó chưa thấy chổ nào như vậy. Mình ko ưng ý nhưng vẫn bo, vì mình nghĩ chắc hiểu lầm người ta chắc phải qua nhiều công đoạn nữa, ai ngờ chỉ cần uốn đuôi cúp là xong. Chưa thấy chỗ nào coi thường khách như vậ. Các mẹ nên chú ý, em "cạch" mặt cái tiệm này từ đây, uổng công mất thời gian, hèn chi lúc em tới chả có bóng dáng khách nào. Đây là facebook của tiệm đây ạ: https://www.facebook.com/376ccmt8q3

hom qua co doc canh bao chua ban,minh lo mua mot phieu toi do.minh chi cat toc va keu uon xoan phan duoi toc cho minh.cai no keu bu 600k,nghi sao zj troi.nguoi ta vua duoi phan tren,uon phan duoi ma co 550k ma con doi xu lich su,chu cam deal toi co ve bi khinh khinh.lam nhu khach hang la nhung dua ngu vay...minh keu khong,lam y nhu trong phieu.minh k bu tien mot cai gi het.cai no keu toc phai duong moi lam duoc nen keu bu 200,minh cung k dong y.minh hoi vay phan nhuom tu nhien la nhuom mau den ha.cai no keu minh tuy mau,dung la trao tro.lua doi khach hang gi dau do.minh keu minh k lam cai gi het.kieu lua gat nay k the chap nhan.minh se tra phieu chu k xai,no keu minh hay cat goi hap dau di,tu nhien trong chuong trinh khong co phan do.keu minh lam ,con phan compo k bu gio bat bu tien roi moi lam.nham de so.

Mình đã lấy lại tiền từ Hotdeal. Từ nay cạch luôn không dám mua nữa. Đồng ý bù tiền thì thấy mình ngu. Còn không đồng ý cãi nhau với chúng nó thì bắt buộc phải ra về chứ giao quả đầu mình cho bọn nó ai biết chúng nó bỏ thuốc gì lên đầu (sau khi cãi nhau tóe lửa)?
    Sau hôm đó tụi nó có nhắn tin mời mình quay trở lại (gọi mình không bắt máy), đồng ý làm, nhưng mình cũng im luôn. Không biết chúng nó có biết đỉnh cao của sự khinh bỉ là im lặng không nhỉ để mà còn thay đổi? Thật buồn!

Các Chủ đề tương tự

1. Salon kéo Vàng q3
    Bởi phubmw02 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-09-2015, 06:01 AM
  2. Tìm salon tóc chuyên nghiệp
    Bởi kulgirl21 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-22-2015, 09:12 PM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-30-2015, 08:46 PM
  4. Phục hồi hư tổn tóc ở salon tóc nào là có hiệu quả nhất?
    Bởi worldfashion trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-31-2014, 06:35 AM
  5. Đánh giá các deal giảm giá Salon làm tóc trên Muachung, Nhommua, Hotdeal ...
    Bởi buixuanan27mec trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 10-07-2013, 04:28 AM