Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Em múôn xúông tóc

Em múôn xúông tóc

Vịêc là dạo gần đây em bị stréss quá, bên tự nhiên có một ứơc ao, một khát khao là xúông tóc cho nhẹ đầu. Vấn đề là em mập lắm tóc thì bị xơ hết rồi mỏng nữa.mà gìơ thích kiểu tóc ngắn ngan vai rồi xơăn nhẹ kiểu như hơi cúp vào một xíu, lớp trong thì bấm dày cho bồng bồng lên để thấy nhìêu tí, còn lớp ngoài thì che lớp bấm đi . Em còn Đang đi học vịêc không lương bên minh tế rất cho là roi hẹp định là tìm chổ nào tầm thừơng nhưng làm đẹp một tí. Hay mẹ nào có làm tóc thì gíup em với ạ.em cám ơn lắm,

Nghe miêu tả sao thấy dễ thương vậy! Mình ủng hộ nhưng đôi mắt tạo hồn cho khuân mặt nên mình nghĩ nếu tâm trạng bạn bình thường và vui vẻ thì hãy nên xuống tóc. Nói thật đó, đang stress thì đừng xuống. Mình là nam nên ko am tường mấy hiệu tóc.

Haizzzz!!!!! Da. mắt mình ti hí một mí. Cho dzù bùôn Hay vui vẫn vậy. Nên múôn xúông cho nhẹ đầu vậy mà

Trích dẫn Gửi bởi saobangcandam
    Haizzzz!!!!! Da. mắt mình ti hí một mí. Cho dzù bùôn Hay vui vẫn vậy. Nên múôn xúông cho nhẹ đầu vậy mà
    Vậy hãy chụp hình rồi đi cắt tóc đi. Xong về up hình trước sau cho mình xem với