Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Dùng dầu dừa đỡ đó bạn, nhỏ bạn mh tóc cũng mỏng lắm. ủ một thời gian ổn hẳn. À nó còn dùng cái dầu gội bưởi nữa, vs thi thoảng đun vỏ bưởi để gội

Theo mình thấy bạn nên sử dụng những loại tinh dầu thiên nhiên như tinh dầu dừa ép lạnh. Nhớ là phải ép lạnh vì trên thị trường nhiều loại tinh dầu dừa lắm mà ko biết chất lượng như thế nào. Bạn nên chọn mua loại hình như là 350k/l ấy, Hay cao cấp hơn thì tinh dầu Argan nhập từ nước ngoài về, hay tinh dầu bưởi cũng đc. Sử dụng ủ và bôi thường xuyên thì tóc sẽ khỏe và dày hơn đấy. Nó cũng kích thích mọc tóc rất nhanh

Tóc mình do dùng hóa chất cũng hơi bị nhiều nên thế, hjhj. M có số đt chị ấy nè 0944115087, mình mua thường xuyên nên chi ấy cũng hay giảm giá và tư vấn cho mình nhiều cách dưỡng da và tóc hay lắm. Thế nên h mình chỉ kết mỗi sản phẩm của chị này thui, cũng không dám thử chỗ khác.

Chào cả nhà. Em ko biết cách nào trị rụng tóc. Nhưng nếu chị nào trị dc rụng tóc mà ko bịết cách nào làm dày tóc thì em xin chia sẽ 1 bí quyết. Đó là:
    - Khi gồi đầu xong các chị dùng bia (bia tươi mua rat rẻ khoảng mấy ngàn 1 lít loại này dùng dc rồi) gội lại lần nữa để khoảng 2 phút cho ngấm. Rồi các chị xối sơ lại với nước trong vòng 3 giây để bia lưu lại trên tóc. Đừng lo là mình sẽ có mùi bia nhé! Em đảm bảo làm trong 3 ngày như vậy sẽ thấy kết quả.
    Chúc các chị thàng công!

mình đun vỏ bưởi gội đầu mà không bớt rụng tí nào vậy? với lại tóc mỏng quá cứ rụng thấy thương huhu

Mình tự nấu dầu dừa, dầu của mình trong và thơm phức, mình hay dùng nhất là dưỡng tóc và tẩy trang, bạn nào cần mua thì pm mình nhé! Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

Kiên trì dùng dầu bưởi m thấ ok lắm b ak
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thuphuong666

dùng dầu oliu có giúp tóc con mọc không ạ, e cg tóc mỏng, sợi mảnh, mặt tròn nữa, xả ra thì tóc chẹp vô cái mặt
    e có chai dầu oliu dưỡng đc ko ạ