Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Làm sao cải thiện tóc mỏng?

Thuốc để mọc tóc thì k có đâu bạn à Nó chỉ có tác dụng chống rụng tóc thôi. Để tóc dầy lên thì mình k biết có loại dầu gội nào ko. Nhưng tóc bạn có thể sài bộ dành cho tóc mỏng. hoặc xoăn . Nó làm phồng tóc. sẽ giúp trông tóc đỡ mỏng

Đang ở
    71 nguyễn chí thanh
    bạn này giống mình ghê!Tóc mỏng thiếu tự tin lắm!!!!

Dùng dầu dừa có hiệu quả ko nhỉ mọi người?

Trích dẫn Gửi bởi kemdactri
    sao bạn không chịu dùng lotion vậy. Lotion từ tinh dầu bưởi rất tốt đó bạn, 1 tháng có thể dài ra từ 5 -8 cm đấy, làm dày tóc nữa. lại dễ sử dụng. Nhưng cái quan trọng nhất là nó vẫn rất an toàn, thử đi nhé!
    mình từng lấy về cho bác nhà mình dùng vì bác bị hói, thấy tóc bác mọc là mình lấy về bán luôn
    sđt của mình là 01684 546 192
    Giá thì có 120k/1lo 100ml nhé
    Bạn ơi cho mình xin hình của chai lotion nhé

tks mng a x nhung e thay tren google noi la lotion vs thuoc moc toc k dc hieu qua nhu loi quang cao nen e chua dam xai

Dùng dầu dừa đi bạn ,tóc mình cx mỏng ,sợi lại mảnh ,ns chung là thấy gớm ,thấy bảo dùng dầu dừa để cải thiện nhưng cái quan trọng là phải kiên trì nhé bạn

Phải biết tóc mỏng vì lí do gì mới biết chọn cách nào phù họp chứ nhỉ. Tóc mỏng do sinh ra đã vậy hay là trc kia dày nhưng sợ bị mỏng đi

eo sao củng có nhiều bạn giống mình thế, tóc mỏng quá đúng là thiếu tự tin thật. mình đang dùng dầu dừa thấy cũng đc lắm b ah, tóc dày hơn và cũng mượt hơn, mình dùng dầu dừa dưỡng da mặt luôn. hjhj. mình hay mua dầu dừa của 1 chị ở Hà Đông mùi thơm lắm cơ, quen biết nên mới dùng chứ dầu dừa cũng có nhiều loại trộn hóa chất dùng ghê ghê lắm cơ

Trích dẫn Gửi bởi doankieu1987
    eo sao củng có nhiều bạn giống mình thế, tóc mỏng quá đúng là thiếu tự tin thật. mình đang dùng dầu dừa thấy cũng đc lắm b ah, tóc dày hơn và cũng mượt hơn, mình dùng dầu dừa dưỡng da mặt luôn. hjhj. mình hay mua dầu dừa của 1 chị ở Hà Đông mùi thơm lắm cơ, quen biết nên mới dùng chứ dầu dừa cũng có nhiều loại trộn hóa chất dùng ghê ghê lắm cơ
    tóc bạn từ khi sinh ra đã mỏng hay là dùng hóa chất bị mỏng đi ,mình hỏi để xem có giống mình ko để tính đu theo