Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi camellia2806
    Em ủ dầu dừa bị bết tóc ah, bth em lấy dầu dừa bôi khắp đầu, sau đó lấy mũ bơi ủ lại, đi làm gì đó lung tung 20 phút, gội đầu. Kết quả, tóc lâu khô, bết bết, ra ngoài là bám 1 đống bụi, dơ và dơ. Sau đó là nó còn có mùi khó chịu của dầu dừa nữa. hix cũng muốn chăm sóc tóc mà em thấy nan giải quá. Có mẹ nào có kinh nghiệm ko ah, cho em lời khuyên
    Nếu tóc bết dính các bạn có thể thử bằng cách giảm lượng dầu sử dụng, chỉ sử dụng ở phần chân tóc và ngọn tóc, phần thân tóc là cấu trúc chết. Bạn có thể dùng tăm bông hoặc các đầu ngón tay xoáy thành từng vùng nhỏ trên da đầu. Sau đó gội lại sạch có thể cho thêm chút nước cốt chanh vào nước để xả tóc....

em củng bị cháy tóc do duỗi đây,bà duỗi tóc chỉnh nhiệt độ cao lúc đó tóc còn ưới thế là cháy khô hết,e mới cắt phần tóc hư đó giờ thường xuyên ủ dầu dừa tóc mềm ra hẳn nhưng hình như tóc không còn thẳng nữa mà nó ngắn lắm,e có nên đi duỗi lại không

Mua dau dua o dau vay ban. co sdt cho minh voi

tớ cảm thấy dầu dừa đang được qc hơi thái quá. tác dụng ko như thế đâu.

Nhiều cách hay quá...cảm ơn mọi người đã chia sẻ...

Trích dẫn Gửi bởi QUE_lactrung
    tớ cảm thấy dầu dừa đang được qc hơi thái quá. tác dụng ko như thế đâu.
    Đồng ý với ý kiến của bạn này, tóc khô còn dùng được chứ tóc dầu nên tránh xa, với lại không phải ai cũng hợp

dầu dừa có vẻ thông dụng, còn tác dụng thì e chưa thử qua ! mẹ nào có kn chia sẽ !

Dầu dừa giúp chăm sóc tóc tuyệt hay luôn. chẳng ai nghĩ dầu dừa lại có thể giúp chăm sóc tóc tốt đến thế. Em muốn hỏi là có mẹ nào biết địa chỉ uốn xoăn tóc ở hà nội không chỉ giúp mình với

Mình thấy chị Thủy ở trần hưng đạo làm rất uy tín. Quán trong ngõ thôi và chỉ làm một mình. Muốn làm phải gọi hẹn trc nhung khá ổn

Mình thấy chị Thủy ở trần hưng đạo khá ổn. Làm một mjnh và muốn làm phải hẹn trc