Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Cho tớ hỏi về dầu dưỡng tóc Moroccanoil

Tình hình là htrc tớ đi làm đầu được anh chủ tiệm bôi cho ít dầu dưỡng tóc Moroccanoil, đầu tiên thì cũng k thấy khoái lắm nhưng về nhà càng ngửi càng mê cái mùi đó. Cho tớ hỏi ở HN thì mua dầu này ở đâu? Htrc tớ nghe loáng thoáng ở chỗ tớ làm đầu hình như bán tầm hơn 700k thì phải nhưng k biết là chai loại nào? Cho tớ hỏi hàng moroccanoil dưỡng tóc này là hàng xách tay hay hàng công ty vậy?

hàng này có công ty nhập khẩu ở việt nam bạn nhé, giá gốc của chai 100ml là 866k, bạn mua ở ngoài thì rẻ hơn, được chiết khấu còn khoảng 630k

hàng này là hàng nhập khẩu, dc đóng chai và in tem bao bì bằng tiếng việt luôn đó bạn. Mình mua của mebetang, dc giá ck là 640k. càng dùng càng mê, cứ muốn sờ tóc hoài, nhưng nó dc cái mềm thôi chứ mình ko thấy làm bóng nhiều vì nó thấm hết vào sợi tóc

Trích dẫn Gửi bởi hoanganh_mrs
    hàng này là hàng nhập khẩu, dc đóng chai và in tem bao bì bằng tiếng việt luôn đó bạn. Mình mua của mebetang, dc giá ck là 640k. càng dùng càng mê, cứ muốn sờ tóc hoài, nhưng nó dc cái mềm thôi chứ mình ko thấy làm bóng nhiều vì nó thấm hết vào sợi tóc
    Vì nó thẩm thấu nhanh vào tóc mới tốt trong việc chữa trị. Còn nếu muốn tạo bóng thì bạn nên dùng máy sấy và sấy ở tốc độ ấm và gió cùng vs lược sẽ bóng hơn.

Tình hình là tớ đã mua chai này rồi của 1 bạn trên , bạn ấy mới mở shop nên giá là 630k. Nhưng mà sao về mở nắp ra tớ thấy mùi khang khác so với mùi hàng bôi cho tớ nhỉ (hay tại do cảm nhận của tớ). Bạn ấy bảo hàng này là hàng công ty, có đảm bảo. Hình chai tớ mua đây, tớ up lên các bạn xem có đúng là hàng công ty k nhé.

Trích dẫn Gửi bởi bluesmile87
    Tình hình là tớ đã mua chai này rồi của 1 bạn trên , bạn ấy mới mở shop nên giá là 630k. Nhưng mà sao về mở nắp ra tớ thấy mùi khang khác so với mùi hàng bôi cho tớ nhỉ (hay tại do cảm nhận của tớ). Bạn ấy bảo hàng này là hàng công ty, có đảm bảo. Hình chai tớ mua đây, tớ up lên các bạn xem có đúng là hàng công ty k nhé.
    vỏ là hàng thật. Chủ yếu là tin tưởng nguoi ban thì hàng không bị pha bạn à

Trích dẫn Gửi bởi goldwell_rolland
    vỏ là hàng thật. Chủ yếu là tin tưởng nguoi ban thì hàng không bị pha bạn à
    Tớ thấy như chả có mùi j ấy mà tớ nhớ lần trc ở ngoài hàng họ bôi cho tớ thơm lắm, còn lại thì tớ thấy bôi vào thì mềm tóc, tớ bôi thử cho chị làm cùng tớ, bà ý cũng bảo tóc mềm. Lúc tớ mua vê, thấy ở ngoài chai có một tem niêm phong màu xanh ghi "The Orginal", tớ mở nắp chai ra bóc lớp giấy dán màu trắng ra rồi cắm vòi vào dùng.

Tớ thấy như chả có mùi j ấy mà tớ nhớ lần trc ở ngoài hàng họ bôi cho tớ thơm lắm, còn lại thì tớ thấy bôi vào thì mềm tóc, tớ bôi thử cho chị làm cùng tớ, bà ý cũng bảo tóc mềm. Lúc tớ mua vê, thấy ở ngoài chai có một tem niêm phong màu xanh ghi "The Orginal", tớ mở nắp chai ra bóc lớp giấy dán màu trắng ra rồi cắm vòi vào dùng.
    đúng là có mùi thơm rất sang chị ui,em dùng hết cả nửa chai rồi ý,vỏ ngoài chai y như của chị luôn,chai của chị ko có mùi gì sao
    còn Maroc chỉ mềm lúc mới bôi còn về sau ko thấy mềm gì hết có ai bị như em ko?

Trích dẫn Gửi bởi mylovelove
    đúng là có mùi thơm rất sang chị ui,em dùng hết cả nửa chai rồi ý,vỏ ngoài chai y như của chị luôn,chai của chị ko có mùi gì sao
    còn Maroc chỉ mềm lúc mới bôi còn về sau ko thấy mềm gì hết có ai bị như em ko?
    Của tớ nếu ngửi k thì thấy thơm. Tớ bôi lên tóc thì chả có mùi gì. Của tớ bôi thì thấy khá mềm. Hnay tớ ra hàng họ cũng bôi cho tớ nhưng tớ phát hiện ra có lẽ cái mùi tớ ngửi đc là mùi dầu xả

Của tớ nếu ngửi k thì thấy thơm. Tớ bôi lên tóc thì chả có mùi gì. Của tớ bôi thì thấy khá mềm. Hnay tớ ra hàng họ cũng bôi cho tớ nhưng tớ phát hiện ra có lẽ cái mùi tớ ngửi đc là mùi dầu xả
    Nếu bạn ra hàng họ dùng cả gội, xả và tinh dầu cho bạn thì mùi tất nhiên là nồng và giữ đc hương thơm lâu hơn so với khi bạn chỉ dùng tinh dầu moroc và dùng gội xả loại khác rồi

Các Chủ đề tương tự

1. Dầu gội và dưỡng Moroccanoil
    Bởi shopbaotap trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 09-24-2012, 11:38 PM