Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10
    Đang ở
    71 nguyễn chí thanh

tư vấn thuốc trị đầu hói, mọc tóc cho ox...

hi các Mẹ, ko biết chồng các Mẹ có bị đầu hói, rụng tóc ko...hix ox em thuộc thế hệ 8x mà bây giờ đã có sân bay trên đầu rùi, bản thân em thương chồng nên thấy ko vấn đề gì, nhưng khỗ nỗi ox em hay tự tin với đầu hói, tội nghiệp lắm...các Mẹ có biết hiệu thuốc, hay mỹ phẫm nào uy tín ko tư vấn cho em với.....:Rose::Rose::Rose:

Mình thấy trên Best buy quảng cáo sản phẩm Velform Hair Grow Plus cũng hoành tráng lắm, ko biết hiệu quả thế nào, bạn có thể vào website của best buy tìm hiểu thêm.
    Muốn ngon, bổ, rẻ thì mình recommend dầu gội dược liệu Thái Dương 3, cái này cả mẹ mình và mình đều dùng, giảm hẳn rụng tóc mà tóc con mọc ra nhiều lắm. Mình ko biết bạn ở đâu, ở HN thì dễ mua rồi, còn ở SG thì nhà thuốc Mỹ Châu trên đường Hai Bà Trưng có bán đó bạn.

Mình thấy đi qua Hàng Bông có một chỗ quảng cáo là nhà thuóc chuyên trị hói đầu, mà không nhớ số nhà

em o sai gon,,, nhung neu co shop nao ban uy tinh o sai gon thi em cung mua lun

Trích dẫn Gửi bởi phonglan8x
    em o sai gon,,, nhung neu co shop nao ban uy tinh o sai gon thi em cung mua lun
    Vậy bạn mua Thái Dương 3 về cho anh xã gội thử xem, ở Mỹ Châu bán 28k chai 200ml, lúc mình mới dùng gội được nửa chai là thấy tóc con mọc lún phún rồi. Có điều là dầu gội này có mùi lá, nghe như mùi hương nhu í, nhiều người ko thích mùi này.

Chị thử bảo anh ý dùng dầu gội đầu và thuốc bôi trị rụng tóc của Vichy (có loại của nam giới). Có đợt em bị rụng tóc, tóc mỏng nhìn thấy cả da đầu nhưng đi khám bác sĩ quen, bác ý bảo mua loại đấy về dùng. Hạn chế rụng tóc và kích thích tóc mọc lại tốt lắm chị ạ.

thanks các chị nhiều lắm, chồng em chính xác là bị hói chứ ko phải bị rung tóc dau a

Đầu tiên tóc mỏng đi, rồi rụng, tiếp đến là hói, cả 1 quá trình diễn biến âm thầm, mình cũng đang bị thưa tóc,mình là nam 28 tuổi mà đang thưa tóc dần, lấy vợ có 1 năm mà sắp hói, rất buồn, tuy nhiên mình tin là sẽ làm chậm quá trình được, tui tìm hiểu rất nhiều, ngoài 1 số trường hợp rụng tóc do bệnh lý thì vấn đề rụng tóc liên quan rất nhiều đến " DHT(dihydrotestosterone) và Testosterone là nguyên nhân then chốt khiến tóc bị rụng ", bạn nói õ thử dùng maxxhair xem, mình tính sài nè, chán lắm rồi huhuhuh

ko biết sao chứ. mother e bị hói gần 3 năm nay mà trị ko hết. người nhà làm bác sỹ bên Mẽo gửi thu6oc1 về uống, thoa cũng ko cải thiện. cuối cùng đành mua toc gia đội..

Các mẹ ơi, trên thế giới bây giờ người ta không chuộng dùng thuốc nữa đâu. Mình có phương pháp chữa hói đầu, này được nhiều người dùng hơn này: rụng tóc nhiều